Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
LATEST ARTICLES
Ƙasurgumin ɗan bindiga, Turji ya ɗauki Alhakin Kashe Sojoji a Jihar...
garbakubura
-
June 21, 2026
0
Masu Iƙirarin Jihadi Sun Hallaka Manoma 11 a Jihar Borno
garbakubura
-
June 21, 2026
0
‘Yan Bindiga sun ƙone shingen Jami’an NSCDC Tare da Garkuwa da...
garbakubura
-
June 21, 2026
0
Taron NUJ: Lokacin Da Manyan Jami’an Tsaro Suka Guji Yan Jarida...
Prnigeria
-
June 21, 2026
0
Samar da Tsaro: Sojojin Najeriya sun Kama ƴan ƙasashen Wajen 46
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Ta’addanci: Za a Gurfanar da Mutane 400 a Gaban Kotun Tarayya...
garbakubura
-
June 15, 2026
0
An Ceto Matar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan...
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Rundunar Sojin Najeriya ta Gudanar da Hare-Hare Kan Maɓoyar ƴan Bindiga...
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Zaben 2027: NDC ta Tsayar da Ɗan Kwankwaso Mataimakin ɗan Takarar...
garbakubura
-
June 15, 2026
0
1
2
3
...
261
Page 1 of 261
Latest News
Ƙasurgumin ɗan bindiga, Turji ya ɗauki Alhakin Kashe Sojoji a Jihar Sokoto
Masu Iƙirarin Jihadi Sun Hallaka Manoma 11 a Jihar Borno
'Yan Bindiga sun ƙone shingen Jami'an NSCDC Tare da Garkuwa da Mutum 1 a Jihar Kebbi
Taron NUJ: Lokacin Da Manyan Jami’an Tsaro Suka Guji Yan Jarida Daga Yushau A. Shuaib
Samar da Tsaro: Sojojin Najeriya sun Kama ƴan ƙasashen Wajen 46
Ta'addanci: Za a Gurfanar da Mutane 400 a Gaban Kotun Tarayya da ke Abuja
An Ceto Matar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga
Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93
Rundunar Sojin Najeriya ta Gudanar da Hare-Hare Kan Maɓoyar ƴan Bindiga a Jihar Katsina
Zaben 2027: NDC ta Tsayar da Ɗan Kwankwaso Mataimakin ɗan Takarar Gwamnan Kano
Kotu ta Umarci INEC da ta Soke Rajistar ADC Tare da Jam’iyyu 4
Manyan Tsofaffin Jami'an Soji 10 da Suka Rasa Rayukansu a Hannun ƴan Ta'adda
Tarihin Rayuwar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga
Matsalar Tsaro: Masu Zanga-Zanga Sun Tare Babbar Hanyar Abuja
Duk Wanda aka Kama Yana Kasuwanci da 'Yan Ta'adda, za a ɗauke shi a Matsayin ɗan ta’adda - Christopher Musa
X