• Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Search
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
A password will be e-mailed to you.
PRNIGERIA PRNigeria Hausa
PRNIGERIA PRNIGERIA
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Home Taska

Taska

Latest
  • Latest
  • Featured posts
  • Most popular
  • 7 days popular
  • By review score
  • Random

Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga Legas

garbakubura - June 30, 2026

Gwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026

Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSS

An Gurfanar da ƙarin Mutane 17 kan Kashe Matar Aure a Jihar Kaduna

Cutar Tamowa: Gwamnatin Kebbi ta Karyata Rahoton MSF Kan Mutuwar ƙananan  Yara a Jihar

Babban Bankin Najeriya ya Umarci Bankuna da su Rufe Asusun Mutane...

garbakubura - June 25, 2026 0

Sunayen Mutane 6 da Kamfanonin Canji 3 da Ake Zargin da...

garbakubura - June 25, 2026 0

Mun Ceto Mutane 47 Daga Hannun Mayaƙan ISWAP – Rundunar Sojin...

garbakubura - June 23, 2026 0

Sanatocin za su Fara Duba ƙudirin  Kafa ƴan Sandan Jihohi Ranar...

garbakubura - June 23, 2026 0

An Gurfanar da Mutane 24 Bisa Zargin Kashe Matar Aure a...

garbakubura - June 23, 2026 0

Matsalar Tsaro:  An Kashe Manoma 6 a Jihar Kaduna 

garbakubura - June 23, 2026 0

Ƙasurgumin ɗan bindiga, Turji ya ɗauki Alhakin Kashe Sojoji a Jihar...

garbakubura - June 21, 2026 0

Masu Iƙirarin Jihadi Sun Hallaka Manoma 11 a Jihar Borno 

garbakubura - June 21, 2026 0

‘Yan Bindiga sun ƙone shingen Jami’an NSCDC Tare da Garkuwa da...

garbakubura - June 21, 2026 0

Samar da Tsaro: Sojojin Najeriya sun Kama ƴan ƙasashen Wajen 46

garbakubura - June 15, 2026 0

Ta’addanci: Za a Gurfanar da Mutane 400 a Gaban Kotun Tarayya...

garbakubura - June 15, 2026 0

An Ceto Matar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan...

garbakubura - June 15, 2026 0

Rundunar Sojin Najeriya ta Gudanar da Hare-Hare Kan Maɓoyar ƴan Bindiga...

garbakubura - June 15, 2026 0

Manyan Tsofaffin Jami’an Soji 10 da Suka Rasa Rayukansu a Hannun...

garbakubura - June 13, 2026 0

Tarihin Rayuwar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga

garbakubura - June 13, 2026 0

Matsalar Tsaro: Masu Zanga-Zanga Sun Tare Babbar Hanyar Abuja

garbakubura - June 13, 2026 0

Duk Wanda aka Kama Yana Kasuwanci da ‘Yan Ta’adda, za a...

garbakubura - June 13, 2026 0

Amurka ta yi sulhu kan yaƙin da ta ke yi da...

garbakubura - June 11, 2026 0

Hukuncin da aka Yanke wa Masu Alaƙa da Sace ɗaliban Jihar...

garbakubura - June 11, 2026 0

Miyagun ƙwayoyi da Makamai: Jami’an Tsaro Sun Kama Mutane 8 a...

garbakubura - June 11, 2026 0
123...11Page 1 of 11

Recent Posts

  • Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga Legas
  • Gwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026
  • Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSS
  • Obi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam’iyyar NDC 
  • Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne – PDP

Kidnapped School Children

Yauri FGC Students, Kebbi
1839 days 16 hours 59 minutes 1 second,



Baptist School Students, Kaduna
1821 days 18 hours 40 minutes 26 seconds

Report By: prnigeria.com/hausa

Book on Sales: Boko Haram Media War: An Encounter with the Spymaster

boko haram

Click Here:To Order Now!

  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
© 2020 PRNigeria. All Rights Reserved.
Latest News
Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga LegasGwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSSObi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam'iyyar NDC Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne - PDPAn Gurfanar da ƙarin Mutane 17 kan Kashe Matar Aure a Jihar KadunaCutar Tamowa: Gwamnatin Kebbi ta Karyata Rahoton MSF Kan Mutuwar ƙananan  Yara a JiharJam'iyyar NDC ta Magantu Bayan Kotu ta Soke Rijistar taAbinda Ke Haddasa Matsalolin Tsaro a Jihar mu - Gwamnan Ahmed Aliyu Babban Bankin Najeriya ya Umarci Bankuna da su Rufe Asusun Mutane da Ake Zargin da Tallafawa Ta'addaci Sunayen Mutane 6 da Kamfanonin Canji 3 da Ake Zargin da Tallafa wa Ta'addaci a Najeriya Mun Ceto Mutane 47 Daga Hannun Mayaƙan ISWAP - Rundunar Sojin NajeriyaSanatocin za su Fara Duba ƙudirin  Kafa ƴan Sandan Jihohi Ranar Laraba - AkpabioMatakin da Amurka ta ɗauka na Cire Tallafin Cutar HIV a Afirka ta Kudu Zai Janyo Asarar Rayuka - MDDAn Gurfanar da Mutane 24 Bisa Zargin Kashe Matar Aure a Maraban Jos
X whatsapp