Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
Authors
Posts by Fatima Mustapha
Fatima Mustapha
195 POSTS
0 COMMENTS
Jawabin IGP Alkali a Taron Shugabannin ‘Yan Sanda na Majalisar Dinkin...
Fatima Mustapha
-
September 4, 2022
0
N6.3bn: Kotu ta Sallami Tsohon Gwamnan Filato, Jang Kan Laifin Cin...
Fatima Mustapha
-
September 4, 2022
0
‘Yan Sanda Sun Kama Wadanda Ake Zargi da Kashe ‘Yan Sanda...
Fatima Mustapha
-
September 4, 2022
0
Daga karshe, NANS ta caccaki ASUU, ta bayyana yajin aikin ta’addanci,...
Fatima Mustapha
-
September 4, 2022
0
An Kama Kasurgumin Mai Garkuwa da Mutane a Zamfara
Fatima Mustapha
-
September 1, 2022
0
Abinda yakamata ASUU tayi Nan Gaba – Tunde Suleiman
Fatima Mustapha
-
September 1, 2022
0
Najeriya na iya samun N13.58tr duk shekara daga magungunan gargajiya –...
Fatima Mustapha
-
September 1, 2022
0
Musulmi da Musulmi: Akwai Yiyuwar Wike ya yi Watsi da Takarar...
Fatima Mustapha
-
August 31, 2022
0
Rundunar Sojin Najeriya ta Kashe ɗan Bindiga ɗaya ta Kama 3...
Fatima Mustapha
-
August 31, 2022
0
Bayan Nada CP Kolo: Rundunar ‘Yan Sandan Jihar Zamfara ta Ceto...
Fatima Mustapha
-
August 31, 2022
0
Najeriya zata Daina Shigo da Albarkatun Man Fetur a Cikin 2023...
Fatima Mustapha
-
August 31, 2022
0
An Naɗa Kolo Yusuf a Matsayin Sabon kwamishinan ‘Yan Sandan Jihar...
Fatima Mustapha
-
August 30, 2022
0
2030: Tattakin da Najeriya ke yi na Samun Kashi 95 cikin...
Fatima Mustapha
-
August 30, 2022
0
Ba za mu Lamunta da Hare-Haren da ake Kai wa Jami’an...
Fatima Mustapha
-
August 30, 2022
0
Bincike: Shin Mai Watsa Labaran CNN, Brianna Keilar, ta Sanya wa...
Fatima Mustapha
-
August 30, 2022
0
1
...
8
9
10
Page 10 of 10
Latest News
Najeriya ce kan gaba a yawan fitar da man fetur a Afirka cikin watan Mayu - OPEC
Tinubu zai yi wa ƴan Najeriya jawabi kan ranar dimokuraɗiyya
A aƙalla mutum 20 sun rasa rayukansu a saboda hare-hare a Mangu
Najeriya na fuskantar tsaiko kan shirinta na karɓar Dala biliyan 5 daga Saudiya
Bom ya kashe masu yawon murnar sallah a Sakkwato
Nan bada jimawa ba za a samu sauyi a ɓangaren man fetur na Najeriya - Dangote
Sojojin Najeriya sun kashe ƴan ta’adda 10 a Zamfara
An samu tashin gobara a masaukin alhazan Najeriya a Shari Mansur
Gwamnatin Neja na yunƙurin haɗa kai da matatar Ɗangote wajen haƙo ɗanyen man fetur
Jirgin sojoji ya kashe ƴan sa-kai a ƙoƙarin fatattakar ƴanbindiga'
Hadarin mota ya yi sanadiyyar matasa 22 'yan asalin Kano
Gwamnatin Tinubu ta jefa ƴan Najeriya fiye da miliyan 150 cikin tsananin talauci - NLC
Sojoji sun ce sun hallaka ƴan ta'adda 60 a jihar Borno
An kama mutane 41 kan zargin kashe DPO a Kano
Rayuwar ƴan Najeriya na ƙara inganta - Tinubu
X