Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Musulmi da Musulmi: Akwai Yiyuwar Wike ya yi Watsi da Takarar...
Fatima Mustapha
-
August 31, 2022
0
Rundunar Sojin Najeriya ta Kashe ɗan Bindiga ɗaya ta Kama 3...
Fatima Mustapha
-
August 31, 2022
0
Bayan Nada CP Kolo: Rundunar ‘Yan Sandan Jihar Zamfara ta Ceto...
Fatima Mustapha
-
August 31, 2022
0
Najeriya zata Daina Shigo da Albarkatun Man Fetur a Cikin 2023...
Fatima Mustapha
-
August 31, 2022
0
An Ceto Wasu Cikin Wadanda Gini Ya Ruftawa a Kano ...
Rabiu Sani Hassan
-
August 30, 2022
0
Ana Fargabar Gini Ya Rufta Kan Mutane Da Dama A Jihar...
Rabiu Sani Hassan
-
August 30, 2022
0
An Naɗa Kolo Yusuf a Matsayin Sabon kwamishinan ‘Yan Sandan Jihar...
Fatima Mustapha
-
August 30, 2022
0
2030: Tattakin da Najeriya ke yi na Samun Kashi 95 cikin...
Fatima Mustapha
-
August 30, 2022
0
Ba za mu Lamunta da Hare-Haren da ake Kai wa Jami’an...
Fatima Mustapha
-
August 30, 2022
0
Bincike: Shin Mai Watsa Labaran CNN, Brianna Keilar, ta Sanya wa...
Fatima Mustapha
-
August 30, 2022
0
1
...
209
210
211
...
246
Page 210 of 246
Latest News
Kisan gilla - Ƴansandan jihar Kano sun kama wadanda ake zargi da ƴaƴanta
Ƴan sanda sun fara bincike kan mutum 6 da aka yiwa yankan rago a Jihar
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
X