Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Tinubu zai yi wa ƴan Najeriya jawabi kan ranar dimokuraɗiyya
Rabiu Sani Hassan
-
June 11, 2025
0
A aƙalla mutum 20 sun rasa rayukansu a saboda hare-hare a...
Rabiu Sani Hassan
-
June 11, 2025
0
Najeriya na fuskantar tsaiko kan shirinta na karɓar Dala biliyan 5...
Rabiu Sani Hassan
-
June 10, 2025
0
Bom ya kashe masu yawon murnar sallah a Sakkwato
Rabiu Sani Hassan
-
June 10, 2025
0
Nan bada jimawa ba za a samu sauyi a ɓangaren man...
Rabiu Sani Hassan
-
June 10, 2025
0
Sojojin Najeriya sun kashe ƴan ta’adda 10 a Zamfara
Rabiu Sani Hassan
-
June 10, 2025
0
An samu tashin gobara a masaukin alhazan Najeriya a Shari Mansur
Rabiu Sani Hassan
-
June 7, 2025
0
Gwamnatin Neja na yunƙurin haɗa kai da matatar Ɗangote wajen haƙo...
Rabiu Sani Hassan
-
June 2, 2025
0
Jirgin sojoji ya kashe ƴan sa-kai a ƙoƙarin fatattakar ƴanbindiga’
Rabiu Sani Hassan
-
June 2, 2025
0
Hadarin mota ya yi sanadiyyar matasa 22 ‘yan asalin Kano
Rabiu Sani Hassan
-
May 31, 2025
0
1
...
25
26
27
...
246
Page 26 of 246
Latest News
Kisan gilla - Ƴansandan jihar Kano sun kama wadanda ake zargi da ƴaƴanta
Ƴan sanda sun fara bincike kan mutum 6 da aka yiwa yankan rago a Jihar
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
X