Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Ma’aikatan Nimet sun dakatar da tashin jirgi a jihar Kano
Rabiu Sani Hassan
-
April 23, 2025
0
Bincike: Shin da gaske ne Babban Bankin Nijeriya ya samar da...
Rabiu Sani Hassan
-
April 23, 2025
0
Akwai ƴanƙasar waje da ke kai hari a Benue – Hyacinth...
Rabiu Sani Hassan
-
April 23, 2025
0
Tinubu zai gana da shugabannin tsaro a Najeriya
Rabiu Sani Hassan
-
April 22, 2025
0
hukumar jin dadin alhazai ta jihar Kano ta fara raba kayan...
Rabiu Sani Hassan
-
April 22, 2025
0
Najeriya ta mayar da ƴan Mali 62 da suka shiga ƙasar...
Rabiu Sani Hassan
-
April 20, 2025
0
Ba a hana Kashim Shettima shiga Villa ba – Fadar Shugaban...
Rabiu Sani Hassan
-
April 19, 2025
0
Najeriya za ta samar da lantarki ta hasken rana ga wasu...
Rabiu Sani Hassan
-
April 18, 2025
0
Natasha ta bukaci a dawo mata da Jami’an tsaron da ak...
Rabiu Sani Hassan
-
April 18, 2025
0
Ƙungiyar Gwamnonin Najeriya ta buƙaci jagororin Plateau su haɗa kan al’ummar...
Rabiu Sani Hassan
-
April 18, 2025
0
1
...
31
32
33
...
246
Page 32 of 246
Latest News
Kisan gilla - Ƴansandan jihar Kano sun kama wadanda ake zargi da ƴaƴanta
Ƴan sanda sun fara bincike kan mutum 6 da aka yiwa yankan rago a Jihar
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
X