Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Tinubu ya nada sabon Daraktan hukumar NYSC
Rabiu Sani Hassan
-
March 3, 2025
0
NLC ta Gargadi NERC kan yunkurin kara kudin wutar lantarki a...
Rabiu Sani Hassan
-
March 3, 2025
0
Zamu bawa hukumar Zane hadin Kai domin sake zaben kananan hukumomi-Fubara
Rabiu Sani Hassan
-
March 2, 2025
0
Akpabio da Natasha: Ku yi hankali kada kimar majalisa ta zube-...
Rabiu Sani Hassan
-
March 1, 2025
0
Tinubu ya yi alhinin rasuwar tsohon shugaban Namibia
Rabiu Sani Hassan
-
March 1, 2025
0
An saka dokar taƙaice zirga-zirga a mazaɓar Sanata Natasha
Rabiu Sani Hassan
-
March 1, 2025
0
Tinubu ya rattaba hannu a kasafin kuɗi na 2025
Rabiu Sani Hassan
-
February 28, 2025
0
Kotun Ƙoli ta amince da ɓangaren Wike na majalisar jihar Rivers
Rabiu Sani Hassan
-
February 28, 2025
0
Natasha ta zargi Akpabio da Neman lalata da ita
Rabiu Sani Hassan
-
February 28, 2025
0
Badakala- Gwamnan Kano ya dakatar da mukaddashin Shugaban Ma’aikatan Jihar
Rabiu Sani Hassan
-
February 28, 2025
0
1
...
40
41
42
...
246
Page 41 of 246
Latest News
Kisan gilla - Ƴansandan jihar Kano sun kama wadanda ake zargi da ƴaƴanta
Ƴan sanda sun fara bincike kan mutum 6 da aka yiwa yankan rago a Jihar
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
X