Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Gwamnatin Nijeriya ta rufe wurin hakar zinare a Abuja
Rabiu Sani Hassan
-
August 28, 2025
0
An fara bincike kan hatsarin jirgin ƙasa daga Abuja zuwa Kaduna
Rabiu Sani Hassan
-
August 27, 2025
0
NDLEA ta kama wani matashi da yayi safarar kwayoyin Tramadol dubu...
Rabiu Sani Hassan
-
August 25, 2025
0
Bama goyan bayan ayyukan ta’addanci a Najeriya – Miyetti Allah
Rabiu Sani Hassan
-
August 24, 2025
0
Sojoji sun hallaka ’yan fashi 7 a Katsina
Rabiu Sani Hassan
-
August 23, 2025
0
Shalkwatar tsaron Nijeriya ta yi karin bayani kan batun kare kai
Rabiu Sani Hassan
-
August 22, 2025
0
Gwamnonin PDP na taro a Zamfara
Rabiu Sani Hassan
-
August 22, 2025
0
Ya kamata kowane ɗan Najeriya ya koyi dabarar kare kai –...
Rabiu Sani Hassan
-
August 21, 2025
0
Hukumar KAROTA ta kaddamar da kotun tafi da gidanka a jihar...
Rabiu Sani Hassan
-
August 20, 2025
0
kotu ta dakatar da asusun banki huɗu na Mele Kyari
Rabiu Sani Hassan
-
August 20, 2025
0
1
...
14
15
16
...
246
Page 15 of 246
Latest News
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
Sojojin Najeriya sun kashe ƴanbindiga tare da ceto wasu da aka sace a Borno
Nan gaba za ku ga Amfanin dokar haraji -Tinubu
X