Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Kotu a Babban Birnin Tarayya ta Gamsu da Nuna Adawa da...
Web Engineer
-
March 28, 2022
0
‘Yan Bindiga Sun Kai Hari Hedkwatar ‘Yan Sanda a Jahar Imo
Web Engineer
-
March 28, 2022
0
Shugaban NITDA ya Halarci Babban Taron Jam’iyyar APC da ke Gudana...
Web Engineer
-
March 27, 2022
0
Shugaba Buhari ya Bukaci Mambobin APC da su ci gaba da...
Web Engineer
-
March 27, 2022
0
Tsohuwar Ministar Buhari ta Bayyana Yadda ta Ci gaba da Rayuwa...
Web Engineer
-
March 27, 2022
0
2023: Kudi na ke Bukata ba Kujerar Shugaban Kasa ba –...
Web Engineer
-
March 27, 2022
0
Gwamnatin Taliban ta Haramta Cuɗanyar Mata da Maza a Wuraren Shakatawa...
Web Engineer
-
March 27, 2022
0
Gwamnatin Taliban ta Haramta Cuɗanyar Mata da Maza a Wuraren Shakatawa...
Web Engineer
-
March 27, 2022
0
‘Yan Bindiga Sun Hallaka Sojojin Nijar 6
Web Engineer
-
March 27, 2022
0
Shugaban Ukraine ya Sake Kira ga Gwamnatocin ƙasashen Yammaci da su...
Web Engineer
-
March 27, 2022
0
1
...
227
228
229
...
246
Page 228 of 246
Latest News
Ƴan sanda sun fara bincike kan mutum 6 da aka yiwa yankan rago a Jihar
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
Sojojin Najeriya sun kashe ƴanbindiga tare da ceto wasu da aka sace a Borno
X