Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Ƙasashen AES sun yi wa jakadunsu a Aljeriya ƙiranye
Rabiu Sani Hassan
-
April 7, 2025
0
Farashin ɗanyen fetur ya yi mummunar faɗuwa a kasuwar duniya
Rabiu Sani Hassan
-
April 7, 2025
0
Gwamnoni 20 a Najeriya sun ƙi biyan mafi ƙarancin albashin dubu...
Rabiu Sani Hassan
-
April 7, 2025
0
Ƴanbindiga sun kashe ƴan sa-kai 13 a jihar Kebbi
Rabiu Sani Hassan
-
April 7, 2025
0
Rundunar ‘Yan sandan Nijeriya ta janye Gayyatar da ta yiwa Sarkin...
Rabiu Sani Hassan
-
April 6, 2025
0
Dalilan Kamfanonin sufurin maniyyatan Najeriya na janyewa daga aikin hajjin bana
Rabiu Sani Hassan
-
April 6, 2025
0
Sojojin Nijeriya sun hallaka ƴanta’adda a Jihar Taraba
Rabiu Sani Hassan
-
April 6, 2025
0
Boko Haram haram ta kashe ɗan sanda a sabon hari a...
Rabiu Sani Hassan
-
April 5, 2025
0
Mutane da dama ne suka mutu a wani fada a Sudan...
Rabiu Sani Hassan
-
April 5, 2025
0
Kotu ta dakatar da gangamin magoya bayan Wike a Bayelsa Wike
Rabiu Sani Hassan
-
April 5, 2025
0
1
...
32
33
34
...
244
Page 33 of 244
Latest News
Sojoji sun daƙile yunƙurin harin ƴanbidiga a Borno
Gwamnatin Nijeriya ta yi watsi da kudirin hukuncin kisa ga masu garkuwa
ADC ta buƙaci a dakatar da aiwatar da sabuwar dokar haraji
Gwamnati Nijeriya ta haramta fitar da itace zuwa ƙasashen waje
Tinubu ya maye gurbin Engr Farouk daga shugabancin hukumar NMDPRA
ICPC ta ce zata binciki shugaban hukumar NMDPRA
Za mu ci gaba da kamen masu bakin gilashin mota - Yan sanda
Majalisa ta amince da naɗin sabbin jakadun da Tinubu ya gabatar
Shugaban Najeriya zai iya dakatar da gwamna - Kotun Ƙoli
Gwamnan Kano Ya Kafa Runduna ta Musamman Don Tabbatar da Tsaro a Tashoshin Mota
NNPC ya fara bincike kan fashewar bututun mai a jihar Delta
Kotun Ƙolin Najeriya ta tabbatar da hukuncin kisa kan Maryam Sanda
Kotu ta tura tsohon ministan ƙwadago Chris Ngige gidan yari
Har yanzu sojojin Najeriya 11 na Burkina Faso - Tugga
Najeriya ta ce jirgin ta ya yi saukar gaggawa ne a Burkina Faso
X