Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
PDP ta dora alhakin talaucin da ‘ya Nijeriya suke ciki kan...
Rabiu Sani Hassan
-
December 23, 2024
0
Gwamnatin Najeriya ta ba da hutun bukukuwan kirsimeti da sabuwar shekara
Rabiu Sani Hassan
-
December 23, 2024
0
Dangote za ta haɗa kai da kamfanin MRS don sayar da...
Rabiu Sani Hassan
-
December 22, 2024
0
Dogara ya zargin jagororin yankin arewa da tauye yankin
Rabiu Sani Hassan
-
December 20, 2024
0
Najeriya na cikin ƙasashen da ƙananan yara ba sa zuwa makaranta...
Rabiu Sani Hassan
-
December 20, 2024
0
Sabuwar ƙungiyar matasan arewa ta bukaci sake nazari kan ƙudirin haraji
Rabiu Sani Hassan
-
December 20, 2024
0
‘Yanmajalisar wakilan Najeriya sun tara miliyan 704.91 daga albashinsu don tallafa...
Rabiu Sani Hassan
-
December 19, 2024
0
Matatar man Dangote ta rage farashin man fetur zuwa ₦899
Rabiu Sani Hassan
-
December 19, 2024
0
PDP ta yi watsi da kasafin kudin 2025
Rabiu Sani Hassan
-
December 19, 2024
0
Fannin tsaro ya samu kaso mafi yawa a kasafin 2025 da...
Rabiu Sani Hassan
-
December 18, 2024
0
1
...
60
61
62
...
248
Page 61 of 248
Latest News
Turkiyya za ta tallafawa Nijeriya ta yaki matsalar Tsaro
Najeriya da Turkiyya za su ƙarfafa alaƙa a ziyarar da Tinubu ke yi a ƙasar
karo na biyu a shekarar 2026 Babban layin wutar lantarkin Najeriya ya sake lalacewa
Matatar man Ɗangote ta ƙara farashin man fetur da naira 100
Shalkwatar tsaron Najeriya ta tabbatar da yunƙurin juyin mulki a watan Oktoban bara
Ana tsammanin haifar jarirai dubu 700 cikin shekarar 2026 a Kano - Gwamnati
JOHESU - Gwamnatin tarayya ce ta janyo yajin aikin ma'aikatan asibiti
Gwamnan Kano zai koma Jam'iyyar APC
Gwamnan Kano ya nada sabon mai ba shi shawara kan Siyasa
Jam’iyyar NNPP ya yi martani kan fitar Gwamnan Kano daga NNPP
Gwamnan Kano Abba Kabir Yusuf ya fice daga Jam'iyyar NNPP
Amurka na son Najeriya ta ƙara jajircewa wajen kare Kiristoci
Shugaba Tinubu ya nada Jakadan da zai wakilci Nijeriya a Amurka
rahotannin daga jihar Katsina na cewa 'Yan bindiga sun kashe mutum 9 a jihar
'Ƴan Najeriya miliyan 30 za su fuskanci matsalar yunwa a 2026'
X