Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Nijar ta ayyana Hausa matsayin harshen da za a yi amfani...
Rabiu Sani Hassan
-
April 8, 2025
0
Ƙasashen AES sun yi wa jakadunsu a Aljeriya ƙiranye
Rabiu Sani Hassan
-
April 7, 2025
0
Farashin ɗanyen fetur ya yi mummunar faɗuwa a kasuwar duniya
Rabiu Sani Hassan
-
April 7, 2025
0
Gwamnoni 20 a Najeriya sun ƙi biyan mafi ƙarancin albashin dubu...
Rabiu Sani Hassan
-
April 7, 2025
0
Ƴanbindiga sun kashe ƴan sa-kai 13 a jihar Kebbi
Rabiu Sani Hassan
-
April 7, 2025
0
Rundunar ‘Yan sandan Nijeriya ta janye Gayyatar da ta yiwa Sarkin...
Rabiu Sani Hassan
-
April 6, 2025
0
Dalilan Kamfanonin sufurin maniyyatan Najeriya na janyewa daga aikin hajjin bana
Rabiu Sani Hassan
-
April 6, 2025
0
Sojojin Nijeriya sun hallaka ƴanta’adda a Jihar Taraba
Rabiu Sani Hassan
-
April 6, 2025
0
Boko Haram haram ta kashe ɗan sanda a sabon hari a...
Rabiu Sani Hassan
-
April 5, 2025
0
Mutane da dama ne suka mutu a wani fada a Sudan...
Rabiu Sani Hassan
-
April 5, 2025
0
1
...
9
10
11
...
221
Page 10 of 221
Latest News
Tinubu ya magantu kan wanda zai masa mataimaki a 2027
Ban koma jam'iyyar APC ba - Namadi Sambo
DR Congo da Rwanda sun cimma yarjejeniyar zaman lafiya
Najeriya ce kan gaba a yawan fitar da man fetur a Afirka cikin watan Mayu - OPEC
Tinubu zai yi wa ƴan Najeriya jawabi kan ranar dimokuraɗiyya
A aƙalla mutum 20 sun rasa rayukansu a saboda hare-hare a Mangu
Najeriya na fuskantar tsaiko kan shirinta na karɓar Dala biliyan 5 daga Saudiya
Bom ya kashe masu yawon murnar sallah a Sakkwato
Nan bada jimawa ba za a samu sauyi a ɓangaren man fetur na Najeriya - Dangote
Sojojin Najeriya sun kashe ƴan ta’adda 10 a Zamfara
An samu tashin gobara a masaukin alhazan Najeriya a Shari Mansur
Gwamnatin Neja na yunƙurin haɗa kai da matatar Ɗangote wajen haƙo ɗanyen man fetur
Jirgin sojoji ya kashe ƴan sa-kai a ƙoƙarin fatattakar ƴanbindiga'
Hadarin mota ya yi sanadiyyar matasa 22 'yan asalin Kano
Gwamnatin Tinubu ta jefa ƴan Najeriya fiye da miliyan 150 cikin tsananin talauci - NLC
X