Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
An Binne Birgediya Janar Braimah da Sauran Sojojin da Boko Haram...
garbakubura
-
April 15, 2026
0
Yaƙin Iran: Hauhawar farashin Kaya a Najeriya ya ƙaru
garbakubura
-
April 15, 2026
0
Adadin Matasa ‘Yan kwaya da Muka Kama a Shekara 5 –...
garbakubura
-
April 15, 2026
0
Jam’iyyar ADC ta Kori Nafi’u Bala Gombe
garbakubura
-
April 15, 2026
0
Rigakafin ƙyanda ya Ceci Yara Miliyan 20 a Afirka – Hukumar...
garbakubura
-
April 15, 2026
0
2027 Ita ce Dama ta ƙarshe da zan Fito Takara –...
garbakubura
-
April 15, 2026
0
COAS Ya Bukaci Bojojin Nijeriya da su Mayar da Hankali Wajen...
Rabiu Sani Hassan
-
March 18, 2026
0
TURA TA KAI BANGO: Bayan Mutuwar Bashar Sani, Dole ne Arewa...
Rabiu Sani Hassan
-
March 16, 2026
0
Dangote ya ƙara farashin man fetur
Rabiu Sani Hassan
-
March 3, 2026
0
Hukumar Jin dadin alhazan Kano ta sanar da ranar fara jigilar...
Rabiu Sani Hassan
-
February 26, 2026
0
1
...
8
9
10
...
261
Page 9 of 261
Latest News
Samar da Tsaro: Sojojin Najeriya sun Kama ƴan ƙasashen Wajen 46
Ta'addanci: Za a Gurfanar da Mutane 400 a Gaban Kotun Tarayya da ke Abuja
An Ceto Matar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga
Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93
Rundunar Sojin Najeriya ta Gudanar da Hare-Hare Kan Maɓoyar ƴan Bindiga a Jihar Katsina
Zaben 2027: NDC ta Tsayar da Ɗan Kwankwaso Mataimakin ɗan Takarar Gwamnan Kano
Kotu ta Umarci INEC da ta Soke Rajistar ADC Tare da Jam’iyyu 4
Manyan Tsofaffin Jami'an Soji 10 da Suka Rasa Rayukansu a Hannun ƴan Ta'adda
Tarihin Rayuwar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga
Matsalar Tsaro: Masu Zanga-Zanga Sun Tare Babbar Hanyar Abuja
Duk Wanda aka Kama Yana Kasuwanci da 'Yan Ta'adda, za a ɗauke shi a Matsayin ɗan ta’adda - Christopher Musa
Farashin ɗanyen Mai ya Faɗi Bayan Amurka ta Soke Sabbin Hare-Haren kaiwa Iran
Amurka ta yi sulhu kan yaƙin da ta ke yi da Iran - Trump
Majalisar Wakilan Najeriya ta Amince da ƙudirin Dokar Kafa ’Yan sandan Jiha
Hukuncin da aka Yanke wa Masu Alaƙa da Sace ɗaliban Jihar Neja
X