Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Dele Momodu ya fice daga PDP zuwa ADC
Rabiu Sani Hassan
-
July 17, 2025
0
Mayaƙan JNIM da ‘yan tawayen FLA sun ƙaddamar da hari kan...
Rabiu Sani Hassan
-
July 16, 2025
0
Shugabannin ƙasashen Benin da Senegal sun gana don farfaɗo da alaƙarsu
Rabiu Sani Hassan
-
July 16, 2025
0
Atiku Abubakar ya fice daga Jam’iyyar PDP
Rabiu Sani Hassan
-
July 16, 2025
0
Ƴanbindiga sun sake kashe manoma 27 a harin da suka kai...
Rabiu Sani Hassan
-
July 16, 2025
0
Tarihi bazai manta da Buhari ba – Osibanjo
Rabiu Sani Hassan
-
July 14, 2025
0
Buhari mutum ne mai gaskiya da kishin ƙasa – IBB
Rabiu Sani Hassan
-
July 14, 2025
0
Yadda Jami’an tsaro suka kama ni -Danbello
Rabiu Sani Hassan
-
July 12, 2025
0
An kashe mutum 6,800 tare da sace 5,402 a 2025 Najeriya...
Rabiu Sani Hassan
-
July 12, 2025
0
Hukumar Alhazan Najeriya ta fara shirin aikin hajjin 2026
Rabiu Sani Hassan
-
July 11, 2025
0
1
...
20
21
22
...
246
Page 21 of 246
Latest News
Ƴan sanda sun fara bincike kan mutum 6 da aka yiwa yankan rago a Jihar
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
Sojojin Najeriya sun kashe ƴanbindiga tare da ceto wasu da aka sace a Borno
X