Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Bello Turji ya kashe ƴan sa-kai sama da 40 a Zamfara
Rabiu Sani Hassan
-
June 25, 2025
0
Rundunar sojin Najeriya ta tabbatar da kashe jami’anta a Neja
Rabiu Sani Hassan
-
June 25, 2025
0
Gwamnatin jihar Kano ta yi Alla-wadai da kisan ‘yan asalin jihar...
Rabiu Sani Hassan
-
June 24, 2025
0
Za mu ɗauki matakin hana sake faruwar kisan mutane – Gwamnatin...
Rabiu Sani Hassan
-
June 24, 2025
0
Sama da mutane 40 ne aka kashe a wani hari da...
Rabiu Sani Hassan
-
June 24, 2025
0
NNPCL ya ƙara farashin litar man fetur
Rabiu Sani Hassan
-
June 24, 2025
0
Rundunar ‘yansanda a Kano ta gano Bama-bamai 9
Rabiu Sani Hassan
-
June 23, 2025
0
Waɗanda suka tsira daga kisan Filato sun bayyana yadda sojoji suka...
Rabiu Sani Hassan
-
June 23, 2025
0
Gwamnatin Najeriya ta sanar da shirin kwashe ƴan ƙasarta daga Iran
Rabiu Sani Hassan
-
June 22, 2025
0
Tinubu ya jajanta wa al’ummomin Kaduna da Kano da kuma Borno...
Rabiu Sani Hassan
-
June 22, 2025
0
1
...
23
24
25
...
246
Page 24 of 246
Latest News
Ƴan sanda sun fara bincike kan mutum 6 da aka yiwa yankan rago a Jihar
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
Sojojin Najeriya sun kashe ƴanbindiga tare da ceto wasu da aka sace a Borno
X