Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Ƙungiyar ECOWAS na bikin cika shekaru 50 da kafuwa
Rabiu Sani Hassan
-
March 24, 2025
0
Ba za mu yi haɗaka da kowa ba – SDP
Rabiu Sani Hassan
-
March 24, 2025
0
‘Ya Ta’adda sun kashe masallata 44 a Nijar
Rabiu Sani Hassan
-
March 23, 2025
0
‘Yanbindiga sun kashe jami’an tsaro 10 a jihar Zamfara
Rabiu Sani Hassan
-
March 23, 2025
0
hadakar su Atiku baza ta iya kayar da Tinubu ba- Shekarau
Rabiu Sani Hassan
-
March 22, 2025
0
Dakatar da gwamnan Rivers bata sunan Najeriya ne a idon duniya...
Rabiu Sani Hassan
-
March 22, 2025
0
M23 ta sake ƙwace wani yanki a Congo bayan watsi da...
Rabiu Sani Hassan
-
March 21, 2025
0
Kotu ta ɗage shari’ar Nnamdi Kanu bayan cigaba da zama a...
Rabiu Sani Hassan
-
March 21, 2025
0
Kotun koli ta tabbatar da Anyanwu a matsayin sakataren jam’iyyar PDP
Rabiu Sani Hassan
-
March 21, 2025
0
Gwamna Abba ya nada Aramposu mukami
Rabiu Sani Hassan
-
March 20, 2025
0
1
...
36
37
38
...
246
Page 37 of 246
Latest News
Kisan gilla - Ƴansandan jihar Kano sun kama wadanda ake zargi da ƴaƴanta
Ƴan sanda sun fara bincike kan mutum 6 da aka yiwa yankan rago a Jihar
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
X