Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Ƙungiyar MURIC na Zargin Gwamnatin Najeriya da Nuna wa Musulmai Bambanci
garbakubura
-
May 2, 2026
0
Rashin Tabbas a ADC: Ƙungiyar Obi–Kwankwaso na Duba Yiwuwar Komawa PRP...
Prnigeria
-
May 2, 2026
0
Zamba Ta Yarjejeniya: Lokacin Da Gwamnoni Ke Kwace Mandatin Mai Zaɓe...
Prnigeria
-
May 2, 2026
0
‘Yan Daba Sun Farmaki Kasuwar Sayar da Wayoyin Hannu a Jihar...
garbakubura
-
April 27, 2026
0
Farfesoshi Adamu da Pate: Manyan Gwarzayen Ilimin Sadarwa Masu Taimako ...
Prnigeria
-
April 27, 2026
0
Kotu: Shuaib ya ƙi Buƙatar NIPSS na Shirin Kwace Makullin Ɗakinsa...
Prnigeria
-
April 27, 2026
0
Binciken Gaskiya: Shin Faɗan Oba Femi da Brock Lesnar a Wrestlemania...
Prnigeria
-
April 27, 2026
0
An Ceto Marayu 15 Daga Hannun ƴan Bindiga a Jihar Kogi
garbakubura
-
April 27, 2026
0
‘Yan Bindiga sun Kashe Fasto da Iyalansa a Jihar Plateau
garbakubura
-
April 27, 2026
0
Cikakken Bayani Game da Kitsa Juyin Mulki a Najeriya
garbakubura
-
April 25, 2026
0
1
...
5
6
7
...
261
Page 6 of 261
Latest News
Samar da Tsaro: Sojojin Najeriya sun Kama ƴan ƙasashen Wajen 46
Ta'addanci: Za a Gurfanar da Mutane 400 a Gaban Kotun Tarayya da ke Abuja
An Ceto Matar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga
Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93
Rundunar Sojin Najeriya ta Gudanar da Hare-Hare Kan Maɓoyar ƴan Bindiga a Jihar Katsina
Zaben 2027: NDC ta Tsayar da Ɗan Kwankwaso Mataimakin ɗan Takarar Gwamnan Kano
Kotu ta Umarci INEC da ta Soke Rajistar ADC Tare da Jam’iyyu 4
Manyan Tsofaffin Jami'an Soji 10 da Suka Rasa Rayukansu a Hannun ƴan Ta'adda
Tarihin Rayuwar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga
Matsalar Tsaro: Masu Zanga-Zanga Sun Tare Babbar Hanyar Abuja
Duk Wanda aka Kama Yana Kasuwanci da 'Yan Ta'adda, za a ɗauke shi a Matsayin ɗan ta’adda - Christopher Musa
Farashin ɗanyen Mai ya Faɗi Bayan Amurka ta Soke Sabbin Hare-Haren kaiwa Iran
Amurka ta yi sulhu kan yaƙin da ta ke yi da Iran - Trump
Majalisar Wakilan Najeriya ta Amince da ƙudirin Dokar Kafa ’Yan sandan Jiha
Hukuncin da aka Yanke wa Masu Alaƙa da Sace ɗaliban Jihar Neja
X