Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
General
Page 53
General
Latest
Latest
Featured posts
Most popular
7 days popular
By review score
Random
NDLEA ta kama Ba’indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira biliyan uku a Legas
Rabiu Sani Hassan
-
September 15, 2025
Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15
Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi
Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru
Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a Najeriya
Danmadami Ya Maye Gurbin Onyeuko A Matsayin Daraktan Yada Labaran DHQ
Rabiu Sani Hassan
-
August 11, 2022
0
Tikitin Musulmi Da Musulmi: Fafaroma Bai Umarce Ni Naki Karbar Daraktan...
Apc
-
August 11, 2022
0
Dakarun Soji Sun Hallaka Jagoran ‘Yan Ta’adda ‘Shanono’ A Jihar Kaduna,...
Rabiu Sani Hassan
-
August 10, 2022
0
Masu Garkuwa Da Suka Yi Garkuwa Da Wata Mata A Legas...
Rabiu Sani Hassan
-
August 10, 2022
0
Shalkwatar Tsaron Nijeriya (DHQ) Ta Sami Nasarar Cafke Maharan Cocin Garin...
Rabiu Sani Hassan
-
August 9, 2022
0
UNOCT, ONSA za ta Karbi Bakuncin Babban Taron Yaki da Ta’addanci...
Prnigeria
-
July 21, 2022
0
Bincike: Akalla Masu Fama Da Ciwon Koda 230 Ke Fuskanta Hadari...
Rabiu Sani Hassan
-
June 26, 2022
0
Dakarun MNJTF Ta Halaka Mayakan ISWAP A Niger
Rabiu Sani Hassan
-
June 18, 2022
0
‘Yan Bindiga Sun Hallaka Mutum 6 A Jihohin Kaduna Da Bauchi
Rabiu Sani Hassan
-
June 18, 2022
0
Zaman Gida: Mayakan IPOB Sun Kone Motar Siminti a Jihar Enugu
Rabiu Sani Hassan
-
June 6, 2022
0
Gobara :Fashewar Gas Ta Yi Sanadiyyar Jakkatar Mutane 20 a Jihar...
Rabiu Sani Hassan
-
June 3, 2022
0
Shugaban NITDA ya Halarci Taro Kan Tattalin Arziki da Ministan Sadarwa...
garbakubura
-
June 3, 2022
0
Yajin Aikin ASUU:Hukumar NUC Ta Bada Lasisi Ga Sabbin Jami’o’i 12...
Rabiu Sani Hassan
-
May 12, 2022
0
‘Yan Bindiga Sun Hallaka Mutum 4 A Jihar Benue
Rabiu Sani Hassan
-
May 12, 2022
0
Rundunar Sojin Najeriya ta Dukufa Wajen Bankado Jami’in Ta da Ya...
Rabiu Sani Hassan
-
May 12, 2022
0
Idan Kashifu ya ce ba Zai yi Takara ba Ina Kira...
garbakubura
-
May 12, 2022
0
1
...
51
52
53
Page 53 of 53
Latest News
NDLEA ta kama Ba'indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira biliyan uku a Legas
Likitoci a Najeriya sun janye yajin aikin gargaɗi
Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15
Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi
Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru
NUPENG ta cimma matsaya da kamfanin Dangote
Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a Najeriya
El-Rufa'i ya shigar da ƙorafi kan zargin ƴansanda da cin zarafi
'Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar
Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP
Burkina Faso ta amince da dokar haramta neman maza a faɗin ƙasar
An bayyana jihohin arewacin Najeriya da za su iya fuskantar ambaliya a watan Satumba
Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland
Atiku ya nemi a soke sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Rivers
An yanke wa ɗan Najeriya Simon Ekpa hukuncin ɗaurin shekara 6 a Finland
X