Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
General
General
Featured posts
Latest
Featured posts
Most popular
7 days popular
By review score
Random
Muna so majalisa ta gaggauta amincewa da sabbin dokokinmu – INEC
Rabiu Sani Hassan
-
October 3, 2025
DSS ta gurfanar da Sowore a kotu kan zargin ‘aibata’ Tinubu a shafin X
Sojojin Nijeriya sun hallaka mayakan boko haram 5 a jihohin Borno da Taraba
NDLEA ta kama Ba’indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira biliyan uku a Legas
Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15
Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi
Rabiu Sani Hassan
-
September 11, 2025
0
Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru
Rabiu Sani Hassan
-
September 11, 2025
0
Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a...
Rabiu Sani Hassan
-
September 9, 2025
0
‘Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar
Rabiu Sani Hassan
-
September 8, 2025
0
Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP
Rabiu Sani Hassan
-
September 6, 2025
0
Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland
Rabiu Sani Hassan
-
September 1, 2025
0
Atiku ya nemi a soke sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Rivers
Rabiu Sani Hassan
-
September 1, 2025
0
An yanke wa ɗan Najeriya Simon Ekpa hukuncin ɗaurin shekara 6...
Rabiu Sani Hassan
-
September 1, 2025
0
Sojoji da DSS sun kashe ƴan bindiga 50 a jihar Neja
Rabiu Sani Hassan
-
August 29, 2025
0
ASUU na barazanar shiga yajin aiki a jami’o’in Najeriya
Rabiu Sani Hassan
-
August 29, 2025
0
Gwamnan jihar kebbi ya amince da naɗin sabon sarkin Zuru
Rabiu Sani Hassan
-
August 28, 2025
0
Ina nan daram a Jam’iyyar NNPP – Kwankwaso
Rabiu Sani Hassan
-
August 28, 2025
0
NDLEA ta kama wani matashi da yayi safarar kwayoyin Tramadol dubu...
Rabiu Sani Hassan
-
August 25, 2025
0
Bama goyan bayan ayyukan ta’addanci a Najeriya – Miyetti Allah
Rabiu Sani Hassan
-
August 24, 2025
0
Gwamnonin PDP na taro a Zamfara
Rabiu Sani Hassan
-
August 22, 2025
0
Ya kamata kowane ɗan Najeriya ya koyi dabarar kare kai –...
Rabiu Sani Hassan
-
August 21, 2025
0
kotu ta dakatar da asusun banki huɗu na Mele Kyari
Rabiu Sani Hassan
-
August 20, 2025
0
Ana neman mutane 40 a cikin Kogi bayan kifewar kwale-kwale a...
Rabiu Sani Hassan
-
August 18, 2025
0
A biya mu haƙƙoƙinmu, ba mu son bashin gwamnati – ASUU
Rabiu Sani Hassan
-
August 15, 2025
0
EFCC ta ba da belin tsohon gwamnan Sokoto Tambuwal da ta...
Rabiu Sani Hassan
-
August 13, 2025
0
1
2
3
...
53
Page 1 of 53
Latest News
Muna so majalisa ta gaggauta amincewa da sabbin dokokinmu - INEC
DSS ta gurfanar da Sowore a kotu kan zargin 'aibata' Tinubu a shafin X
Gwamnatin Najeriya ta ce za ta ci gaba da ciyo bashi duk da samun ƙarin kuɗaɗen shiga-
Gwamnan Kano ya tarɓi masu zanga-zangar ƙin kalaman Lawan Triumph
Gwamnatin Kano ta yi gargaɗi kan zazzaɓi mai tsanani da ke sa mutum zubar da jini
Ƴan bindiga sun sako mutane 40 bayan sulhu da mahukuntan Katsina
Rundunar ƴan sandan Najeriya ta tabbatar da mutuwar jami'anta a Jihar Benue
Nasarar da Daliban Kano suka Samu a NECO kokarin Ganduje ne - Sanusi Kiru
Wata kotun Majistiri a Kano ta bawa Jami'an KAROTA umarni
Sojojin Najeriya sun cafke kwamandan IPOB
Ƴanbindiga sun hallaka mutum 22 a Jamhuriyyar Nijar
Sojojin Nijeriya sun hallaka mayakan boko haram 5 a jihohin Borno da Taraba
NDLEA ta kama Ba'indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira biliyan uku a Legas
Likitoci a Najeriya sun janye yajin aikin gargaɗi
Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15
X