Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru
Rabiu Sani Hassan
-
September 11, 2025
0
Sojojin Nijeriya sun hallaka ‘yan ta’adda 6 a jihar Zamfara
Rabiu Sani Hassan
-
September 11, 2025
0
NUPENG ta cimma matsaya da kamfanin Dangote
Rabiu Sani Hassan
-
September 10, 2025
0
Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a...
Rabiu Sani Hassan
-
September 9, 2025
0
El-Rufa’i ya shigar da ƙorafi kan zargin ƴansanda da cin zarafi
Rabiu Sani Hassan
-
September 8, 2025
0
‘Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar
Rabiu Sani Hassan
-
September 8, 2025
0
Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP
Rabiu Sani Hassan
-
September 6, 2025
0
Burkina Faso ta amince da dokar haramta neman maza a faɗin...
Rabiu Sani Hassan
-
September 2, 2025
0
An bayyana jihohin arewacin Najeriya da za su iya fuskantar ambaliya...
Rabiu Sani Hassan
-
September 2, 2025
0
Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland
Rabiu Sani Hassan
-
September 1, 2025
0
1
...
12
13
14
...
246
Page 13 of 246
Latest News
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
Sojojin Najeriya sun kashe ƴanbindiga tare da ceto wasu da aka sace a Borno
Nan gaba za ku ga Amfanin dokar haraji -Tinubu
X