Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Dakarun MNJTF sun kashe kwamandan Boko Haram a Tafkin Chadi
Rabiu Sani Hassan
-
July 17, 2025
0
Dele Momodu ya fice daga PDP zuwa ADC
Rabiu Sani Hassan
-
July 17, 2025
0
Mayaƙan JNIM da ‘yan tawayen FLA sun ƙaddamar da hari kan...
Rabiu Sani Hassan
-
July 16, 2025
0
Shugabannin ƙasashen Benin da Senegal sun gana don farfaɗo da alaƙarsu
Rabiu Sani Hassan
-
July 16, 2025
0
Atiku Abubakar ya fice daga Jam’iyyar PDP
Rabiu Sani Hassan
-
July 16, 2025
0
Ƴanbindiga sun sake kashe manoma 27 a harin da suka kai...
Rabiu Sani Hassan
-
July 16, 2025
0
Tarihi bazai manta da Buhari ba – Osibanjo
Rabiu Sani Hassan
-
July 14, 2025
0
Buhari mutum ne mai gaskiya da kishin ƙasa – IBB
Rabiu Sani Hassan
-
July 14, 2025
0
Yadda Jami’an tsaro suka kama ni -Danbello
Rabiu Sani Hassan
-
July 12, 2025
0
An kashe mutum 6,800 tare da sace 5,402 a 2025 Najeriya...
Rabiu Sani Hassan
-
July 12, 2025
0
1
...
18
19
20
...
244
Page 19 of 244
Latest News
ADC ta buƙaci a dakatar da aiwatar da sabuwar dokar haraji
Gwamnati Nijeriya ta haramta fitar da itace zuwa ƙasashen waje
Tinubu ya maye gurbin Engr Farouk daga shugabancin hukumar NMDPRA
ICPC ta ce zata binciki shugaban hukumar NMDPRA
Za mu ci gaba da kamen masu bakin gilashin mota - Yan sanda
Majalisa ta amince da naɗin sabbin jakadun da Tinubu ya gabatar
Shugaban Najeriya zai iya dakatar da gwamna - Kotun Ƙoli
Gwamnan Kano Ya Kafa Runduna ta Musamman Don Tabbatar da Tsaro a Tashoshin Mota
NNPC ya fara bincike kan fashewar bututun mai a jihar Delta
Kotun Ƙolin Najeriya ta tabbatar da hukuncin kisa kan Maryam Sanda
Kotu ta tura tsohon ministan ƙwadago Chris Ngige gidan yari
Har yanzu sojojin Najeriya 11 na Burkina Faso - Tugga
Najeriya ta ce jirgin ta ya yi saukar gaggawa ne a Burkina Faso
Burkina Faso ta tsare jirgin sojin Najeriya kan keta sararin samaniyar ƙasar
Kwankwaso ya ce matsalar tsaro na neman fin karfin Gwamnatin Nijeriya
X