Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sojojin Nijeriya sun ceto mutane Sama da dari a Jihohi Katsina...
Rabiu Sani Hassan
-
March 19, 2025
0
NLC ta bukaci Tinubu ya gaggauta Mayar da Fubara
Rabiu Sani Hassan
-
March 19, 2025
0
Dakatar da Fubara cin zarafin Demukradiyya ne – Gwamnonin PDP
Rabiu Sani Hassan
-
March 19, 2025
0
Dangote ya dakatar da sayar da Man fetur da Naira
Rabiu Sani Hassan
-
March 19, 2025
0
Tinubu ya bayyana Vice Admiral Ibas matsayin Gwamnan Jihar Rivers na...
Rabiu Sani Hassan
-
March 18, 2025
0
An samu fashewar ɗaya daga cikin manyan layin bututu man Najeriya
Rabiu Sani Hassan
-
March 18, 2025
0
APC ta caccaki El’rufai bisa barin Jam’iyyar
Rabiu Sani Hassan
-
March 18, 2025
0
Kudin shigar Kamfanin MTN ya karo
Rabiu Sani Hassan
-
March 17, 2025
0
Jami’an tsaro sun dakile haring ‘yan bindiga a Jihar Katsina
Rabiu Sani Hassan
-
March 16, 2025
0
Kwastam ta ƙwace sama da lita 34,000 na fetur da aka...
Rabiu Sani Hassan
-
March 15, 2025
0
1
...
37
38
39
...
246
Page 38 of 246
Latest News
Kisan gilla - Ƴansandan jihar Kano sun kama wadanda ake zargi da ƴaƴanta
Ƴan sanda sun fara bincike kan mutum 6 da aka yiwa yankan rago a Jihar
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da fara aikin sabuwar dokar haraji
Kwankwaso ya zargi yadda ake matsawa wasu shuwagabannin kananan hukumomi a jihar Kano
Likitoci sun manta almakashi a cikin wata mata a Kano
Yan sandan jihar Kano sun yi nasarar kama dillalin miyagun kwayoyi
An samu gagarumar raguwar matsalar tsaro a Zamfara - Sojoji
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
Dangote ya kai ƙarar tsohon shugaban NMDPRA zuwa EFCC
APC ta yi watsi da yunƙurin tsige Gwamna Fubara
Madugun adawar Jamhuriyyar Afrika ta tsakiya ya ƙalubalanci nasarar Touadera
Kotu da dakatar da ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa daga shiga yajin aiki
ICPC za ta ci gaba da binciken shugaban NMDPRA duk da Dangote ya janye ƙorafinsa
Ku daina kirana da na janye takarar shugabancin kasa a shekarar 2027
Ƴansanda sun ɗauke makeken bam ɗin da aka gani a jihar Neja
X