Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
Tags
CCIE
Tag: CCIE
Shugaban NITDA ya Gudanar da Ziyarar Sallah a Mahaifarsa, Haɗejia
garbakubura
-
May 3, 2022
0
Ministan Sadarwa ya Jagoranci Bikin Tunawa da Ranar Ƙere-Ƙere ta Duniya
garbakubura
-
April 21, 2022
0
Ministan Sadarwa ya Halarci Taron ƙungiyar ɗalibai Kan Harkokin Tsaro
Web Engineer
-
March 22, 2022
0
Shugaban NITDA ya Karɓi Baƙuncin Jakadan ƙasar Sweden a Nageriya
Web Engineer
-
February 25, 2022
0
NITDA ta Fara ba da Horon Noman Zamani ga Manoma 100...
Web Engineer
-
February 22, 2022
0
NITDA ta ba wa F.U.D Gudumawar Na’ura Mai Ƙwakwalwa Guda 150
Web Engineer
-
February 20, 2022
0
Hukumar NITDA ta Raba Kayan Aiki da Jari ga Matasa 140...
Web Engineer
-
February 15, 2022
0
Hukumar NITDA ta Fara ba da Horo ga Mutane 200 Ƴan...
Web Engineer
-
February 15, 2022
0
Shugaban (NITDA) ya Halarci Taron Karrama Mai Girma Gwamnan Jigawa:-
Web Engineer
-
February 6, 2022
0
Shugaban (NITDA) ya Halarci Taron ba wa Ministan Sufuri Ɗan Amanar...
Web Engineer
-
February 6, 2022
21
Latest News
NNPC ya fara bincike kan fashewar bututun mai a jihar Delta
Kotun Ƙolin Najeriya ta tabbatar da hukuncin kisa kan Maryam Sanda
Kotu ta tura tsohon ministan ƙwadago Chris Ngige gidan yari
Har yanzu sojojin Najeriya 11 na Burkina Faso - Tugga
Najeriya ta ce jirgin ta ya yi saukar gaggawa ne a Burkina Faso
Burkina Faso ta tsare jirgin sojin Najeriya kan keta sararin samaniyar ƙasar
Kwankwaso ya ce matsalar tsaro na neman fin karfin Gwamnatin Nijeriya
An ceto wasu daga cikin daliban da aka sace a makarantar Papiri da ke jihar Neja
Amnesty ba bukaci a gaggauta sakin Muhuyi Magaji
Akwai sa hannun 'yan siyasa a kamen da aka yiwa Muhuyi - Gwamnatin Kano
Majalisa ta amince da naɗin Chris Musa ministan tsaron Najeriya
Wadanda aka sace a Cocin jihar Kwara sun shaki iskar 'yanci
Gwamnatin Nasarawa za ta kafa ƴan sandan Jiha
Gwamnan Osun Ademola Adeleke ya fice daga jam’iyyar PDP
Gwamnan Kano ya magantu ka matsalar tsaro a jihar
X