Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
Authors
Posts by garbakubura
garbakubura
48 POSTS
0 COMMENTS
Karo na Biyu: Shugaba Buhari ya ɗage Kidayar 2023
garbakubura
-
April 29, 2023
0
Gwamnatin Tarayya ta Bayar da Hutun Sallah
garbakubura
-
April 19, 2023
0
Doguwa/Tudun Wada: Hukumar INEC ta Bai wa Alhassan Doguwa Shaidar Sake...
garbakubura
-
April 19, 2023
0
Littafin Nadama: Cutar Sankara A Fayyace
garbakubura
-
April 16, 2023
0
Azumin Bara: Talge Muka Riƙa Sha a Hannun Maharan Jirgin ƙasan...
garbakubura
-
March 29, 2023
0
Adamawa: Ayyana Zaɓen Gwamna a Matsayin Wanda bai Kammala ba shi...
garbakubura
-
March 25, 2023
0
Zambar N2.2bn: EFCC ta Sake Gurfanar da ɗan Tsohon Shugaban PDP
garbakubura
-
March 25, 2023
0
Magance Karancin Naira: CBN ya Umarci Bankuna da su yi Aiki...
garbakubura
-
March 25, 2023
0
Hatsarin Mota ya yi Sanadiyar Mutuwar Mutane 25 a Bauchi
garbakubura
-
March 24, 2023
0
Fadar Shugaban Kasa ta yi Martani Kan Batun Mika Mulki ga...
garbakubura
-
March 24, 2023
0
Hukumar NITDA ta Gabatar da Satifiket ga Matan da Suka Samu...
garbakubura
-
March 24, 2023
0
Hukumar Kula da Jami’o’in Najeriya ta Bada Umarnin Rufe Jami’o’i Saboda...
garbakubura
-
February 9, 2023
0
Ambaliyar Ruwa a Jigawa: Gidauniyar Ƙasar Qatar da ta Malam Inuwa...
garbakubura
-
February 9, 2023
0
An Gudanar Da Bikin Arewa Stars 30 Under 30 2022, Cikin...
garbakubura
-
December 6, 2022
0
Hukumar EFCC ta Kama Ma’aikatan Banki 12 da Zargin Satar kuɗaɗe
garbakubura
-
October 16, 2022
0
Manomi Yayiwa Wata Mata Yankan Rago
garbakubura
-
October 16, 2022
0
Gidauniyar Malam Inuwa Da Kokarinta Na Ilmantar Da Mutanen Karkara Da...
garbakubura
-
August 28, 2022
0
Gidauniyar Malam Inuwa ta Ɗauki Nauyin Koyar da Ƴa’yan Fulani Al-ƙur’ani
garbakubura
-
August 25, 2022
0
Bincike: Shin Hukumar Kidaya ta Kasa (NPC) ta ƙirƙiro da Tambayoyi...
garbakubura
-
July 22, 2022
0
UNOCT, ONSA za ta Karbi Bakuncin Babban Taron Yaki da Ta’addanci...
garbakubura
-
July 21, 2022
0
1
2
3
Page 1 of 3
Latest News
EFCC ta ce har yanzu tana neman Yahaya Bello ruwa a jallo
ECOWAS ta caccaki hare-haren ta'addanci da aka kai babban birnin Mali
Tsohon mataimakain shugaban Nijeriya Atiku ya caccaki APC
Mutum sama da miliyan biyu ne suka karɓi katin zaɓe a Edo - INEC
Sojojin Mali sun ce sun magance harin da aka kai Bamako
Sojojin Najeriya sun kama masu safarar bindigogi biyar a Filato
Ambaliya- Al'ummar Maiduguri na ci gaba da karbar tallafi
Mazauna Djibo a Burkina Faso sun buƙaci cikakkiyar kariya daga ƴan ta'adda
Ƴan bindiga sun kashe mutum biyar a jihar Filato
An samu raguwar hauhawar farashi a watan Agusta - NBS
Tinubu ya kai ziyara Maiduguri don jajantawa al'umma iftila'in ambaliya
NAWOJ ta taya Al'ummar Nijeriya Murnan Mauludin Annabi Muhammad S.A.W
Shugaban Comoros ya samu sauƙi daga raunin wuƙa da aka daɓa masa
Gwamnatin Najeriya ta yi gargaɗin sake samun mummunar ambaliya a jihohin ƙasar biyu
Shugaban Comoros ya tsallake 'rijiya da baya'
X