Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
Authors
Posts by garbakubura
garbakubura
159 POSTS
0 COMMENTS
An Zargi Kwankwaso da Sayen Fom ɗin Takara na Kujeru 69...
garbakubura
-
June 21, 2026
0
Ƙasurgumin ɗan bindiga, Turji ya ɗauki Alhakin Kashe Sojoji a Jihar...
garbakubura
-
June 21, 2026
0
Masu Iƙirarin Jihadi Sun Hallaka Manoma 11 a Jihar Borno
garbakubura
-
June 21, 2026
0
‘Yan Bindiga sun ƙone shingen Jami’an NSCDC Tare da Garkuwa da...
garbakubura
-
June 21, 2026
0
Taron NUJ: Lokacin Da Manyan Jami’an Tsaro Suka Guji Yan Jarida...
garbakubura
-
June 21, 2026
0
Samar da Tsaro: Sojojin Najeriya sun Kama ƴan ƙasashen Wajen 46
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Ta’addanci: Za a Gurfanar da Mutane 400 a Gaban Kotun Tarayya...
garbakubura
-
June 15, 2026
0
An Ceto Matar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan...
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Rundunar Sojin Najeriya ta Gudanar da Hare-Hare Kan Maɓoyar ƴan Bindiga...
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Zaben 2027: NDC ta Tsayar da Ɗan Kwankwaso Mataimakin ɗan Takarar...
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Kotu ta Umarci INEC da ta Soke Rajistar ADC Tare da...
garbakubura
-
June 15, 2026
0
Manyan Tsofaffin Jami’an Soji 10 da Suka Rasa Rayukansu a Hannun...
garbakubura
-
June 13, 2026
0
Tarihin Rayuwar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga
garbakubura
-
June 13, 2026
0
Matsalar Tsaro: Masu Zanga-Zanga Sun Tare Babbar Hanyar Abuja
garbakubura
-
June 13, 2026
0
Duk Wanda aka Kama Yana Kasuwanci da ‘Yan Ta’adda, za a...
garbakubura
-
June 13, 2026
0
Farashin ɗanyen Mai ya Faɗi Bayan Amurka ta Soke Sabbin Hare-Haren...
garbakubura
-
June 11, 2026
0
Amurka ta yi sulhu kan yaƙin da ta ke yi da...
garbakubura
-
June 11, 2026
0
Majalisar Wakilan Najeriya ta Amince da ƙudirin Dokar Kafa ’Yan sandan...
garbakubura
-
June 11, 2026
0
Hukuncin da aka Yanke wa Masu Alaƙa da Sace ɗaliban Jihar...
garbakubura
-
June 11, 2026
0
1
2
3
...
8
Page 2 of 8
Latest News
Jami'an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji
Yan Bindiga Sun Hallaka Mutane 10 a Jihar Benue
NMDPRA ta Gargaɗi Gidajen Man da ba su Rage Farashi ba
NECO: ɗalibai 35 na Hannun Ƴan Bindiga - Ƴan Sanda
Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga Legas
Gwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026
Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSS
Obi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam'iyyar NDC
Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne - PDP
An Gurfanar da ƙarin Mutane 17 kan Kashe Matar Aure a Jihar Kaduna
Cutar Tamowa: Gwamnatin Kebbi ta Karyata Rahoton MSF Kan Mutuwar ƙananan Yara a Jihar
Jam'iyyar NDC ta Magantu Bayan Kotu ta Soke Rijistar ta
Abinda Ke Haddasa Matsalolin Tsaro a Jihar mu - Gwamnan Ahmed Aliyu
Babban Bankin Najeriya ya Umarci Bankuna da su Rufe Asusun Mutane da Ake Zargin da Tallafawa Ta'addaci
Sunayen Mutane 6 da Kamfanonin Canji 3 da Ake Zargin da Tallafa wa Ta'addaci a Najeriya
X