• Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Search
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
A password will be e-mailed to you.
PRNIGERIA PRNigeria Hausa
PRNIGERIA PRNIGERIA
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Home Labarai Page 16

Labarai

Latest
  • Latest
  • Featured posts
  • Most popular
  • 7 days popular
  • By review score
  • Random

Matakin da Amurka ta ɗauka na Cire Tallafin Cutar HIV a Afirka ta Kudu Zai Janyo Asarar Rayuka – MDD

garbakubura - June 23, 2026

Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93

Farashin ɗanyen Mai ya Faɗi Bayan Amurka ta Soke Sabbin Hare-Haren kaiwa Iran

Majalisar Wakilan Najeriya ta Amince da ƙudirin Dokar Kafa ’Yan sandan Jiha

Fiye da Kashi 60 na ‘Yan Najeriya a Yanzu Suna Rayuwa Cikiin Fatara – IMF

Tinubu ya magantu kan wanda zai masa mataimaki a 2027

Rabiu Sani Hassan - June 20, 2025 0

Ban koma jam’iyyar APC ba – Namadi Sambo

Rabiu Sani Hassan - June 19, 2025 0

DR Congo da Rwanda sun cimma yarjejeniyar zaman lafiya

Rabiu Sani Hassan - June 19, 2025 0

Najeriya ce kan gaba a yawan fitar da man fetur a...

Rabiu Sani Hassan - June 17, 2025 0

Tinubu zai yi wa ƴan Najeriya jawabi kan ranar dimokuraɗiyya

Rabiu Sani Hassan - June 11, 2025 0

A aƙalla mutum 20 sun rasa rayukansu a saboda hare-hare a...

Rabiu Sani Hassan - June 11, 2025 0

Najeriya na fuskantar tsaiko kan shirinta na karɓar Dala biliyan 5...

Rabiu Sani Hassan - June 10, 2025 0

Bom ya kashe masu yawon murnar sallah a Sakkwato

Rabiu Sani Hassan - June 10, 2025 0

Nan bada jimawa ba za a samu sauyi a ɓangaren man...

Rabiu Sani Hassan - June 10, 2025 0

Sojojin Najeriya sun kashe ƴan ta’adda 10 a Zamfara

Rabiu Sani Hassan - June 10, 2025 0

An samu tashin gobara a masaukin alhazan Najeriya a Shari Mansur

Rabiu Sani Hassan - June 7, 2025 0

Jirgin sojoji ya kashe ƴan sa-kai a ƙoƙarin fatattakar ƴanbindiga’

Rabiu Sani Hassan - June 2, 2025 0

Gwamnatin Tinubu ta jefa ƴan Najeriya fiye da miliyan 150 cikin...

Rabiu Sani Hassan - May 30, 2025 0

Sojoji sun ce sun hallaka ƴan ta’adda 60 a jihar Borno

Rabiu Sani Hassan - May 30, 2025 0

An kama mutane 41 kan zargin kashe DPO a Kano

Rabiu Sani Hassan - May 30, 2025 0

Rayuwar ƴan Najeriya na ƙara inganta – Tinubu

Rabiu Sani Hassan - May 29, 2025 0

Gwamnatin Kano ta fara biyan tsofaffin kansilolin APC hakkokinsu

Rabiu Sani Hassan - May 29, 2025 0

Kano Ta Zama Cibiyar Bincike da Maganin Cututtuka na Zamani —...

Rabiu Sani Hassan - May 28, 2025 0

Jam’iyyar PDP ta kafa kwamitin shirya babban taronta na ƙasa

Rabiu Sani Hassan - May 27, 2025 0

Ƴan Ta’adda sun hallaka Jami’an tsaro 5 a jihar Katsina

Rabiu Sani Hassan - May 25, 2025 0
1...151617...87Page 16 of 87

Recent Posts

  • Yan Bindiga Sun Hallaka Mutane 10 a Jihar Benue
  • NMDPRA ta Gargaɗi Gidajen Man Kan Sayar da Farashin Fetur
  • NECO: ɗalibai 35 na Hannun Ƴan Bindiga – Ƴan Sanda 
  • Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga Legas
  • Gwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026

Kidnapped School Children

Yauri FGC Students, Kebbi
1840 days 5 hours 22 minutes 0 second,



Baptist School Students, Kaduna
1822 days 7 hours 3 minutes 25 seconds

Report By: prnigeria.com/hausa

Book on Sales: Boko Haram Media War: An Encounter with the Spymaster

boko haram

Click Here:To Order Now!

  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
© 2020 PRNigeria. All Rights Reserved.
Latest News
Yan Bindiga Sun Hallaka Mutane 10 a Jihar BenueNMDPRA ta Gargaɗi Gidajen Man Kan Sayar da Farashin FeturNECO: ɗalibai 35 na Hannun Ƴan Bindiga - Ƴan Sanda Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga LegasGwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSSObi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam'iyyar NDC Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne - PDPAn Gurfanar da ƙarin Mutane 17 kan Kashe Matar Aure a Jihar KadunaCutar Tamowa: Gwamnatin Kebbi ta Karyata Rahoton MSF Kan Mutuwar ƙananan  Yara a JiharJam'iyyar NDC ta Magantu Bayan Kotu ta Soke Rijistar taAbinda Ke Haddasa Matsalolin Tsaro a Jihar mu - Gwamnan Ahmed Aliyu Babban Bankin Najeriya ya Umarci Bankuna da su Rufe Asusun Mutane da Ake Zargin da Tallafawa Ta'addaci Sunayen Mutane 6 da Kamfanonin Canji 3 da Ake Zargin da Tallafa wa Ta'addaci a Najeriya Mun Ceto Mutane 47 Daga Hannun Mayaƙan ISWAP - Rundunar Sojin Najeriya
X whatsapp