Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
‘Yan Bindiga Sun Sace Basarake Tare da Mata 2 a Katsina
garbakubura
-
May 14, 2026
0
Jami’an Kwastam Biyu sun Rasa Ransu a Fafatawa da Lakurawa
garbakubura
-
May 14, 2026
0
Matar Aure ta Zuba wa Kishiyarta da ‘Ya’yanta Biyu Fetur Tare...
garbakubura
-
May 13, 2026
0
Ina da ƴancin Mu’amala da Kowa ba Tare da La’akari da...
garbakubura
-
May 13, 2026
0
Adadin Masu Fama da Cutar Tamowa na ƙaruwa a Najeriya –...
garbakubura
-
May 13, 2026
0
Gwamnatin Yobe ta Sha Alwashin Kawo ƙarshen Hare-Haren Boko Haram
garbakubura
-
May 13, 2026
0
EFCC ta Kama Shugaban Hukumar ECN Kan Badaƙalar Naira Biliyan 500
garbakubura
-
May 13, 2026
0
Hukumar NAPTIP ta Ceto Mutane 15 Daga Hannun Masu Safarar Mutane...
garbakubura
-
May 13, 2026
0
Badaƙalar Kuɗi: Kotu ta Yanke wa Saleh Mamman Shekara 75 a...
garbakubura
-
May 13, 2026
0
Jihohin da Zasu fi Fuskantar Matsanancin Yanayin Zafi – NiMet
garbakubura
-
May 6, 2026
0
1
...
3
4
5
...
261
Page 4 of 261
Latest News
Samar da Tsaro: Sojojin Najeriya sun Kama ƴan ƙasashen Wajen 46
Ta'addanci: Za a Gurfanar da Mutane 400 a Gaban Kotun Tarayya da ke Abuja
An Ceto Matar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga
Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93
Rundunar Sojin Najeriya ta Gudanar da Hare-Hare Kan Maɓoyar ƴan Bindiga a Jihar Katsina
Zaben 2027: NDC ta Tsayar da Ɗan Kwankwaso Mataimakin ɗan Takarar Gwamnan Kano
Kotu ta Umarci INEC da ta Soke Rajistar ADC Tare da Jam’iyyu 4
Manyan Tsofaffin Jami'an Soji 10 da Suka Rasa Rayukansu a Hannun ƴan Ta'adda
Tarihin Rayuwar Janar Rabe da ya Rasu a Hannun ƴan Bindiga
Matsalar Tsaro: Masu Zanga-Zanga Sun Tare Babbar Hanyar Abuja
Duk Wanda aka Kama Yana Kasuwanci da 'Yan Ta'adda, za a ɗauke shi a Matsayin ɗan ta’adda - Christopher Musa
Farashin ɗanyen Mai ya Faɗi Bayan Amurka ta Soke Sabbin Hare-Haren kaiwa Iran
Amurka ta yi sulhu kan yaƙin da ta ke yi da Iran - Trump
Majalisar Wakilan Najeriya ta Amince da ƙudirin Dokar Kafa ’Yan sandan Jiha
Hukuncin da aka Yanke wa Masu Alaƙa da Sace ɗaliban Jihar Neja
X