Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
Tags
Bola Tinubu
Tag: Bola Tinubu
Gwamnatin Najeriya ta sauya sunan Jami’ar Maiduguri da Muhammadu Buhari
Rabiu Sani Hassan
-
July 18, 2025
0
Gwamnatin Najeriya ta ciyo bashin dala miliyan 747
Rabiu Sani Hassan
-
July 10, 2025
0
NLC ta Gargadi NERC kan yunkurin kara kudin wutar lantarki a...
Rabiu Sani Hassan
-
March 3, 2025
0
Atiku ya yi martani kan kalaman Akume ga ‘yan Arewa
Rabiu Sani Hassan
-
December 10, 2024
0
Hatsarin kwale-kwalen Neja: An gano gawarwaki aƙalla 141
Rabiu Sani Hassan
-
October 4, 2024
0
Fadar Shugaban kasa ta bayyana masu shirin rusa Nijeriya
Rabiu Sani Hassan
-
July 21, 2024
0
Gwamnatin tarayya ta kara ranar Alhamis matsayin ranar hutun sallah
Rabiu Sani Hassan
-
April 9, 2024
0
2023: Rigingimun IPOB na Iya Tasiri Akan Tinubu – CDD
Fatima Mustapha
-
September 8, 2022
0
Bola Tinubu ya Bawa LASU Gudumawar Naira 1bn
Web Engineer
-
March 25, 2022
0
Da Fadin Cigaba a Baki Zai Kawo Cigaba, da Mun Kasance...
Web Engineer
-
March 24, 2022
0
2023: Wannan Lokacin ne da Arewa za su Nuna Goyan Baya...
Web Engineer
-
February 13, 2022
0
Latest News
NDLEA ta kama Ba'indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira biliyan uku a Legas
Likitoci a Najeriya sun janye yajin aikin gargaɗi
Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15
Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi
Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru
NUPENG ta cimma matsaya da kamfanin Dangote
Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a Najeriya
El-Rufa'i ya shigar da ƙorafi kan zargin ƴansanda da cin zarafi
'Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar
Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP
Burkina Faso ta amince da dokar haramta neman maza a faɗin ƙasar
An bayyana jihohin arewacin Najeriya da za su iya fuskantar ambaliya a watan Satumba
Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland
Atiku ya nemi a soke sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Rivers
An yanke wa ɗan Najeriya Simon Ekpa hukuncin ɗaurin shekara 6 a Finland
X