Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
Tags
Legas
Tag: legas
Hatsarin jirgin ƙasa ya kashe aƙalla mutum uku a Legas
Rabiu Sani Hassan
-
March 9, 2023
0
Gobara ta yi Sanadin Rayuka 2 a Legas, Kwara
Fatima Mustapha
-
November 1, 2022
0
Matashi ya Kashe Abokinsa da Wuka Akan Abinci a Legas
Fatima Mustapha
-
September 27, 2022
0
Yanayin Tsaro: Baya ga Azman, Kamfanin Jiragen Sama na Air Peace...
Web Engineer
-
March 29, 2022
0
Bola Tinubu ya Bawa LASU Gudumawar Naira 1bn
Web Engineer
-
March 25, 2022
0
Babu Takarar da Zan Fito a 2023 – Babatunde Fashola
Web Engineer
-
March 24, 2022
0
Da Fadin Cigaba a Baki Zai Kawo Cigaba, da Mun Kasance...
Web Engineer
-
March 24, 2022
0
Hukumar Kwastam ta Kama Motar Dangote Makare da Shinkafar Waje 250
Web Engineer
-
March 18, 2022
0
Kamfanonin Sufurin Jirgin Sama Sun Soke Sauka da Tashin Jiragen Saboda...
Web Engineer
-
March 9, 2022
0
Cunkoso: Mutanen da Suka Rayu Shekara 20 a Legas Sun Cancanci...
Web Engineer
-
February 24, 2022
1362
Hukumar NDLEA ta Kama Makudan Daloli na Jabu a Abuja
Web Engineer
-
February 20, 2022
0
Gobara ta Tashi a Harabar Cibiyar Horar da Lauyoyi ta Najeriya
Web Engineer
-
February 17, 2022
0
Hukumar NITDA Ta Horar Da `Yan Jarida 50 Ilimin Gano Sahihancin...
Web Engineer
-
February 10, 2022
0
Latest News
NDLEA ta kama Ba'indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira biliyan uku a Legas
Likitoci a Najeriya sun janye yajin aikin gargaɗi
Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15
Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi
Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru
NUPENG ta cimma matsaya da kamfanin Dangote
Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a Najeriya
El-Rufa'i ya shigar da ƙorafi kan zargin ƴansanda da cin zarafi
'Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar
Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP
Burkina Faso ta amince da dokar haramta neman maza a faɗin ƙasar
An bayyana jihohin arewacin Najeriya da za su iya fuskantar ambaliya a watan Satumba
Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland
Atiku ya nemi a soke sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Rivers
An yanke wa ɗan Najeriya Simon Ekpa hukuncin ɗaurin shekara 6 a Finland
X