Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Yadda yan bindiga suka yiwa mutane 38 yankan Rago
Rabiu Sani Hassan
-
July 28, 2025
0
Ambaliyar ruwa ta lalata gidaje tare da kashe mutane 23 da...
Rabiu Sani Hassan
-
July 28, 2025
0
Fadar shugaban Kasa ta magantu kan zargin da Kwankwaso ya yiwa...
Rabiu Sani Hassan
-
July 25, 2025
0
Yadda Hukumar KAROTA ta karbi koken direbobin mota a jihar Kano
Rabiu Sani Hassan
-
July 25, 2025
0
Hare-haren ƴan bindiga a jihar Filato na ci gaba da lakume...
Rabiu Sani Hassan
-
July 25, 2025
0
Gwamnatin jihar Zamfara ta tabbatar da rasuwar Sarkin Gusau na jihar
Rabiu Sani Hassan
-
July 25, 2025
0
NAFDAC ta gano gidan ajiye sinadaran haɗa abubuwa masu fashewa a...
Rabiu Sani Hassan
-
July 24, 2025
0
EFCC ta kama ƴan damfara ta intanet 25 a Jami’ar Bayero...
Rabiu Sani Hassan
-
July 24, 2025
0
Bincike: Shin da Gaskiya ne Gadar Sama da aka gidana kan...
Rabiu Sani Hassan
-
July 24, 2025
0
Sanatocin PDP 4 sun sauya sheƙa zuwa APC a Najeriya
Rabiu Sani Hassan
-
July 23, 2025
0
1
...
6
7
8
...
234
Page 7 of 234
Latest News
NDLEA ta kama Ba'indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira biliyan uku a Legas
Likitoci a Najeriya sun janye yajin aikin gargaɗi
Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15
Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi
Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru
NUPENG ta cimma matsaya da kamfanin Dangote
Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a Najeriya
El-Rufa'i ya shigar da ƙorafi kan zargin ƴansanda da cin zarafi
'Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar
Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP
Burkina Faso ta amince da dokar haramta neman maza a faɗin ƙasar
An bayyana jihohin arewacin Najeriya da za su iya fuskantar ambaliya a watan Satumba
Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland
Atiku ya nemi a soke sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Rivers
An yanke wa ɗan Najeriya Simon Ekpa hukuncin ɗaurin shekara 6 a Finland
X