• Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Search
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
A password will be e-mailed to you.
PRNIGERIA PRNigeria Hausa
PRNIGERIA PRNIGERIA
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Home General Page 2

General

Latest
  • Latest
  • Featured posts
  • Most popular
  • 7 days popular
  • By review score
  • Random

Gobara ta tashi a babban kasuwar Fika da ke jihar Yobe

Rabiu Sani Hassan - February 24, 2026

Waye Tunji Disu: Sabon Babban Sifeton ‘Yansandan Najeriya

Gwamnatin Kano ta fara tantance ’yan kasuwa da gobarar Singer ta shafa don rabon tallafi

Majalisar dattijai ta amince da kudirin dokar zaɓen da aka yi wa gyaran fuska

Kotu ta hana ƙungiyoyin ƙwadago yin yajin aiki ko zanga-zanga

NDLEA ta kama Ba’indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira...

Rabiu Sani Hassan - September 15, 2025 0

Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15

Rabiu Sani Hassan - September 11, 2025 0

Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi

Rabiu Sani Hassan - September 11, 2025 0

Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru

Rabiu Sani Hassan - September 11, 2025 0

Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a...

Rabiu Sani Hassan - September 9, 2025 0

‘Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar

Rabiu Sani Hassan - September 8, 2025 0

Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP

Rabiu Sani Hassan - September 6, 2025 0

Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland

Rabiu Sani Hassan - September 1, 2025 0

Atiku ya nemi a soke sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Rivers

Rabiu Sani Hassan - September 1, 2025 0

An yanke wa ɗan Najeriya Simon Ekpa hukuncin ɗaurin shekara 6...

Rabiu Sani Hassan - September 1, 2025 0

Sojoji da DSS sun kashe ƴan bindiga 50 a jihar Neja

Rabiu Sani Hassan - August 29, 2025 0

ASUU na barazanar shiga yajin aiki a jami’o’in Najeriya

Rabiu Sani Hassan - August 29, 2025 0

Gwamnan jihar kebbi ya amince da naɗin sabon sarkin Zuru

Rabiu Sani Hassan - August 28, 2025 0

Ina nan daram a Jam’iyyar NNPP – Kwankwaso

Rabiu Sani Hassan - August 28, 2025 0

NDLEA ta kama wani matashi da yayi safarar kwayoyin Tramadol dubu...

Rabiu Sani Hassan - August 25, 2025 0

Bama goyan bayan ayyukan ta’addanci a Najeriya – Miyetti Allah

Rabiu Sani Hassan - August 24, 2025 0

Gwamnonin PDP na taro a Zamfara

Rabiu Sani Hassan - August 22, 2025 0

Ya kamata kowane ɗan Najeriya ya koyi dabarar kare kai –...

Rabiu Sani Hassan - August 21, 2025 0

kotu ta dakatar da asusun banki huɗu na Mele Kyari

Rabiu Sani Hassan - August 20, 2025 0

Ana neman mutane 40 a cikin Kogi bayan kifewar kwale-kwale a...

Rabiu Sani Hassan - August 18, 2025 0
123...55Page 2 of 55

Recent Posts

  • Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga Legas
  • Gwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026
  • Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSS
  • Obi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam’iyyar NDC 
  • Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne – PDP

Kidnapped School Children

Yauri FGC Students, Kebbi
1839 days 19 hours 25 minutes 24 seconds,



Baptist School Students, Kaduna
1821 days 21 hours 6 minutes 49 seconds

Report By: prnigeria.com/hausa

Book on Sales: Boko Haram Media War: An Encounter with the Spymaster

boko haram

Click Here:To Order Now!

  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
© 2020 PRNigeria. All Rights Reserved.
Latest News
Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga LegasGwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSSObi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam'iyyar NDC Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne - PDPAn Gurfanar da ƙarin Mutane 17 kan Kashe Matar Aure a Jihar KadunaCutar Tamowa: Gwamnatin Kebbi ta Karyata Rahoton MSF Kan Mutuwar ƙananan  Yara a JiharJam'iyyar NDC ta Magantu Bayan Kotu ta Soke Rijistar taAbinda Ke Haddasa Matsalolin Tsaro a Jihar mu - Gwamnan Ahmed Aliyu Babban Bankin Najeriya ya Umarci Bankuna da su Rufe Asusun Mutane da Ake Zargin da Tallafawa Ta'addaci Sunayen Mutane 6 da Kamfanonin Canji 3 da Ake Zargin da Tallafa wa Ta'addaci a Najeriya Mun Ceto Mutane 47 Daga Hannun Mayaƙan ISWAP - Rundunar Sojin NajeriyaSanatocin za su Fara Duba ƙudirin  Kafa ƴan Sandan Jihohi Ranar Laraba - AkpabioMatakin da Amurka ta ɗauka na Cire Tallafin Cutar HIV a Afirka ta Kudu Zai Janyo Asarar Rayuka - MDDAn Gurfanar da Mutane 24 Bisa Zargin Kashe Matar Aure a Maraban Jos
X whatsapp