• Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Search
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
A password will be e-mailed to you.
PRNIGERIA PRNigeria Hausa
PRNIGERIA PRNIGERIA
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Home Labarai Page 10

Labarai

Latest
  • Latest
  • Featured posts
  • Most popular
  • 7 days popular
  • By review score
  • Random

Matakin da Amurka ta ɗauka na Cire Tallafin Cutar HIV a Afirka ta Kudu Zai Janyo Asarar Rayuka – MDD

garbakubura - June 23, 2026

Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93

Farashin ɗanyen Mai ya Faɗi Bayan Amurka ta Soke Sabbin Hare-Haren kaiwa Iran

Majalisar Wakilan Najeriya ta Amince da ƙudirin Dokar Kafa ’Yan sandan Jiha

Fiye da Kashi 60 na ‘Yan Najeriya a Yanzu Suna Rayuwa Cikiin Fatara – IMF

Ƴanbindiga sun hallaka mutum 22 a Jamhuriyyar Nijar

Rabiu Sani Hassan - September 17, 2025 0

NDLEA ta kama Ba’indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira...

Rabiu Sani Hassan - September 15, 2025 0

Likitoci a Najeriya sun janye yajin aikin gargaɗi

Rabiu Sani Hassan - September 14, 2025 0

Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15

Rabiu Sani Hassan - September 11, 2025 0

Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi

Rabiu Sani Hassan - September 11, 2025 0

Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru

Rabiu Sani Hassan - September 11, 2025 0

Sojojin Nijeriya sun hallaka ‘yan ta’adda 6 a jihar Zamfara

Rabiu Sani Hassan - September 11, 2025 0

NUPENG ta cimma matsaya da kamfanin Dangote

Rabiu Sani Hassan - September 10, 2025 0

Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a...

Rabiu Sani Hassan - September 9, 2025 0

El-Rufa’i ya shigar da ƙorafi kan zargin ƴansanda da cin zarafi

Rabiu Sani Hassan - September 8, 2025 0

‘Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar

Rabiu Sani Hassan - September 8, 2025 0

Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP

Rabiu Sani Hassan - September 6, 2025 0

Burkina Faso ta amince da dokar haramta neman maza a faɗin...

Rabiu Sani Hassan - September 2, 2025 0

An bayyana jihohin arewacin Najeriya da za su iya fuskantar ambaliya...

Rabiu Sani Hassan - September 2, 2025 0

Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland

Rabiu Sani Hassan - September 1, 2025 0

Atiku ya nemi a soke sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Rivers

Rabiu Sani Hassan - September 1, 2025 0

An yanke wa ɗan Najeriya Simon Ekpa hukuncin ɗaurin shekara 6...

Rabiu Sani Hassan - September 1, 2025 0

Sojoji da DSS sun kashe ƴan bindiga 50 a jihar Neja

Rabiu Sani Hassan - August 29, 2025 0

ASUU na barazanar shiga yajin aiki a jami’o’in Najeriya

Rabiu Sani Hassan - August 29, 2025 0

Mun kama tabar wiwi ta naira miliyan 48.5 a Kaduna –...

Rabiu Sani Hassan - August 29, 2025 0
1...91011...87Page 10 of 87

Recent Posts

  • Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga Legas
  • Gwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026
  • Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSS
  • Obi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam’iyyar NDC 
  • Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne – PDP

Kidnapped School Children

Yauri FGC Students, Kebbi
1840 days 3 seconds,



Baptist School Students, Kaduna
1822 days 1 hour 41 minutes 28 seconds

Report By: prnigeria.com/hausa

Book on Sales: Boko Haram Media War: An Encounter with the Spymaster

boko haram

Click Here:To Order Now!

  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
© 2020 PRNigeria. All Rights Reserved.
Latest News
Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga LegasGwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSSObi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam'iyyar NDC Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne - PDPAn Gurfanar da ƙarin Mutane 17 kan Kashe Matar Aure a Jihar KadunaCutar Tamowa: Gwamnatin Kebbi ta Karyata Rahoton MSF Kan Mutuwar ƙananan  Yara a JiharJam'iyyar NDC ta Magantu Bayan Kotu ta Soke Rijistar taAbinda Ke Haddasa Matsalolin Tsaro a Jihar mu - Gwamnan Ahmed Aliyu Babban Bankin Najeriya ya Umarci Bankuna da su Rufe Asusun Mutane da Ake Zargin da Tallafawa Ta'addaci Sunayen Mutane 6 da Kamfanonin Canji 3 da Ake Zargin da Tallafa wa Ta'addaci a Najeriya Mun Ceto Mutane 47 Daga Hannun Mayaƙan ISWAP - Rundunar Sojin NajeriyaSanatocin za su Fara Duba ƙudirin  Kafa ƴan Sandan Jihohi Ranar Laraba - AkpabioMatakin da Amurka ta ɗauka na Cire Tallafin Cutar HIV a Afirka ta Kudu Zai Janyo Asarar Rayuka - MDDAn Gurfanar da Mutane 24 Bisa Zargin Kashe Matar Aure a Maraban Jos
X whatsapp