• Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Search
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
A password will be e-mailed to you.
PRNIGERIA PRNigeria Hausa
PRNIGERIA PRNIGERIA
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Home Labarai Page 20

Labarai

Latest
  • Latest
  • Featured posts
  • Most popular
  • 7 days popular
  • By review score
  • Random

Jami’an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji

garbakubura - July 1, 2026

Matakin da Amurka ta ɗauka na Cire Tallafin Cutar HIV a Afirka ta Kudu Zai Janyo Asarar Rayuka – MDD

Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93

Farashin ɗanyen Mai ya Faɗi Bayan Amurka ta Soke Sabbin Hare-Haren kaiwa Iran

Majalisar Wakilan Najeriya ta Amince da ƙudirin Dokar Kafa ’Yan sandan Jiha

Ƴanbindiga sun kashe ƴan sa-kai 13 a jihar Kebbi

Rabiu Sani Hassan - April 7, 2025 0

Rundunar ‘Yan sandan Nijeriya ta janye Gayyatar da ta yiwa Sarkin...

Rabiu Sani Hassan - April 6, 2025 0

Dalilan Kamfanonin sufurin maniyyatan Najeriya na janyewa daga aikin hajjin bana

Rabiu Sani Hassan - April 6, 2025 0

Boko Haram haram ta kashe ɗan sanda a sabon hari a...

Rabiu Sani Hassan - April 5, 2025 0

Kotu ta dakatar da gangamin magoya bayan Wike a Bayelsa Wike

Rabiu Sani Hassan - April 5, 2025 0

Kotu ta haramta wa Akpabio da Natasha tattaunawa da manema labarai

Rabiu Sani Hassan - April 4, 2025 0

Najeriya ta samu alluran riga-kafin sankarau miliyan guda

Rabiu Sani Hassan - April 4, 2025 0

Rasuwar Galadima: Gwamnan Kano ya mika ta’aziyyarsa ga shugaban APC Abdullahi...

Rabiu Sani Hassan - April 3, 2025 0

Tinubu ya cire Mele Kyari daga shugabancin NNPCL

Rabiu Sani Hassan - April 2, 2025 0

An bayyana lokacin Janaídar Wamban Kano

Rabiu Sani Hassan - April 2, 2025 0

Dole a kawo ƙarshen kisan gilla da ake yi wa ƴan...

Rabiu Sani Hassan - March 30, 2025 0

Har yanzu ba’a ga watan sallah a Nijeriya ba

Rabiu Sani Hassan - March 29, 2025 0

Gwamnatin Nijeriya ta ayyana ranakun litinin da talata matsayin ranar hutun...

Rabiu Sani Hassan - March 27, 2025 0

Alhaji Aminu Ado Bayero ya dakatar da hawan Karamar sallah a...

Rabiu Sani Hassan - March 27, 2025 0

Babu tabbacin Zan yi takara a 2027 -Atiku

Rabiu Sani Hassan - March 26, 2025 0

Demukradiyya ta Gaza yin Amfani a Afirka

Rabiu Sani Hassan - March 25, 2025 0

Bani da alaƙa da masu fasa bututun Mai – Fubara

Rabiu Sani Hassan - March 24, 2025 0

Ƙungiyar ECOWAS na bikin cika shekaru 50 da kafuwa

Rabiu Sani Hassan - March 24, 2025 0

Ba za mu yi haɗaka da kowa ba – SDP

Rabiu Sani Hassan - March 24, 2025 0

‘Ya Ta’adda sun kashe masallata 44 a Nijar

Rabiu Sani Hassan - March 23, 2025 0
1...192021...87Page 20 of 87

Recent Posts

  • Jami’an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji
  • Yan Bindiga Sun Hallaka Mutane 10 a Jihar Benue
  • NMDPRA ta Gargaɗi Gidajen Man da ba su Rage Farashi ba 
  • NECO: ɗalibai 35 na Hannun Ƴan Bindiga – Ƴan Sanda 
  • Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga Legas

Kidnapped School Children

Yauri FGC Students, Kebbi
1840 days 9 hours 16 minutes 59 seconds,



Baptist School Students, Kaduna
1822 days 10 hours 58 minutes 24 seconds

Report By: prnigeria.com/hausa

Book on Sales: Boko Haram Media War: An Encounter with the Spymaster

boko haram

Click Here:To Order Now!

  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
© 2020 PRNigeria. All Rights Reserved.
Latest News
Jami'an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche NnajiYan Bindiga Sun Hallaka Mutane 10 a Jihar BenueNMDPRA ta Gargaɗi Gidajen Man da ba su Rage Farashi ba NECO: ɗalibai 35 na Hannun Ƴan Bindiga - Ƴan Sanda Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga LegasGwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSSObi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam'iyyar NDC Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne - PDPAn Gurfanar da ƙarin Mutane 17 kan Kashe Matar Aure a Jihar KadunaCutar Tamowa: Gwamnatin Kebbi ta Karyata Rahoton MSF Kan Mutuwar ƙananan  Yara a JiharJam'iyyar NDC ta Magantu Bayan Kotu ta Soke Rijistar taAbinda Ke Haddasa Matsalolin Tsaro a Jihar mu - Gwamnan Ahmed Aliyu Babban Bankin Najeriya ya Umarci Bankuna da su Rufe Asusun Mutane da Ake Zargin da Tallafawa Ta'addaci Sunayen Mutane 6 da Kamfanonin Canji 3 da Ake Zargin da Tallafa wa Ta'addaci a Najeriya 
X whatsapp