Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
Tags
Talauci
Tag: Talauci
Majalisar dattawa ta amince da buƙatar Tinubu na ciyo bashin dala...
Rabiu Sani Hassan
-
July 23, 2025
0
Gwamnatin Najeriya ta ciyo bashin dala miliyan 747
Rabiu Sani Hassan
-
July 10, 2025
0
Tinubu zai saka hannu a sabuwar dokar haraji da ta yamutsa...
Rabiu Sani Hassan
-
June 26, 2025
0
NLC ta Gargadi NERC kan yunkurin kara kudin wutar lantarki a...
Rabiu Sani Hassan
-
March 3, 2025
0
Najeriya ta ware biliyan 60 na ciyar da ƴan firamare a...
Rabiu Sani Hassan
-
January 2, 2025
0
Ya kamata Tinubu ya janye ƙudurin dokar haraji – NLC
Rabiu Sani Hassan
-
January 1, 2025
0
Tinubu ya shiga jerin shuwagabannin duniya da suka fi cin hanci...
Rabiu Sani Hassan
-
December 31, 2024
0
NNPCL na gudanar da jarrabawar ɗaukar ma’aikata
Rabiu Sani Hassan
-
December 7, 2024
0
Babban layin lantarki na Najeriya ya sake faɗuwa karo na biyu...
Rabiu Sani Hassan
-
November 7, 2024
0
MDD ta yi gargaɗin samun matsananciyar yunwa a Najeriya a 2025
Rabiu Sani Hassan
-
November 3, 2024
0
Zanga – Zanga -Atiku ya magantu kan gurfanar da yara a...
Rabiu Sani Hassan
-
November 1, 2024
0
Wutar Lantarki zata dawo Arewa nan da sati 2
Rabiu Sani Hassan
-
October 30, 2024
0
NNPLC ya sake kara farashin Man Fetur a Najeriya
Rabiu Sani Hassan
-
October 30, 2024
0
Kwankwaso ya magantu kan matsalar wutar lantarki a Arewacin Nijeriya
Rabiu Sani Hassan
-
October 28, 2024
0
Gwamnan Kano ya karɓi rahoton mafi ƙarancin albashin ma’aikata
Rabiu Sani Hassan
-
October 22, 2024
0
Sama da mutum miliyan 129 sun sake talaucewa a Nijeriya
Rabiu Sani Hassan
-
October 18, 2024
0
Ko za’a koreni sai na fadi gaskiya kan Tinubu – Ndume
Rabiu Sani Hassan
-
October 15, 2024
0
APC ta gargaɗi Ndume kan sukar gwamnatin Tinubu
Rabiu Sani Hassan
-
October 14, 2024
0
Kwankwaso ya zargi APC da haifar da Talauci da Yunwa a...
Rabiu Sani Hassan
-
October 4, 2024
0
Adadin mutanen da ambaliya ta kashe a Maiduguri ya kai 30-...
Rabiu Sani Hassan
-
September 12, 2024
0
1
2
3
Page 1 of 3
Latest News
NDLEA ta kama Ba'indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira biliyan uku a Legas
Likitoci a Najeriya sun janye yajin aikin gargaɗi
Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15
Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi
Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru
NUPENG ta cimma matsaya da kamfanin Dangote
Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a Najeriya
El-Rufa'i ya shigar da ƙorafi kan zargin ƴansanda da cin zarafi
'Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar
Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP
Burkina Faso ta amince da dokar haramta neman maza a faɗin ƙasar
An bayyana jihohin arewacin Najeriya da za su iya fuskantar ambaliya a watan Satumba
Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland
Atiku ya nemi a soke sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Rivers
An yanke wa ɗan Najeriya Simon Ekpa hukuncin ɗaurin shekara 6 a Finland
X