Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Search
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
PRNigeria Hausa
Gida
DUNIYA
Labarai
SIYASA
TARIHI
Taska
WASANNI
Home
General
General
Latest
Latest
Featured posts
Most popular
7 days popular
By review score
Random
Majalisar Dattawan Najeriya ta tabbatar da Amupitan a matsayin shugaban INEC
Rabiu Sani Hassan
-
October 17, 2025
NAHCON ta bayyana dalilian da suka saka Saudiya rage mata kujerun aikin hajji bana
Gwamnatin Najeriya ta cire darasin Lissafi cikin sharuɗan samun gurbin karatun Jami’a ga wasu ɗaliban
Za a karɓe wa ƴan Najeriyar da aka samu da laifi a waje fasfo na shekara 10
Muna so majalisa ta gaggauta amincewa da sabbin dokokinmu – INEC
DSS ta gurfanar da Sowore a kotu kan zargin ‘aibata’ Tinubu...
Rabiu Sani Hassan
-
September 30, 2025
0
Sojojin Nijeriya sun hallaka mayakan boko haram 5 a jihohin Borno...
Rabiu Sani Hassan
-
September 16, 2025
0
NDLEA ta kama Ba’indiye da wasu mutane da ƙwaya ta naira...
Rabiu Sani Hassan
-
September 15, 2025
0
Kotu ta yanke wa kwamandan Ansaru hukunci ɗaurin shekaru 15
Rabiu Sani Hassan
-
September 11, 2025
0
Gwamnatin Kano ta bayar da hutun bikin Mauludi
Rabiu Sani Hassan
-
September 11, 2025
0
Hukumar DSS ta yi holen manyan kwamandojin ƙungiyar Ansaru
Rabiu Sani Hassan
-
September 11, 2025
0
Ƙungiyar ƙwadago ta TUC ta yi barazanar shiga yajin aiki a...
Rabiu Sani Hassan
-
September 9, 2025
0
‘Yan sandan Jigawa sun kama Dilolin kwaya a jihar
Rabiu Sani Hassan
-
September 8, 2025
0
Kofa ya sanar da ficewarsa da ga NNPP
Rabiu Sani Hassan
-
September 6, 2025
0
Gwamnatin Najeriya ta yi maraba da ɗaure Simon Ekpa a Finland
Rabiu Sani Hassan
-
September 1, 2025
0
Atiku ya nemi a soke sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Rivers
Rabiu Sani Hassan
-
September 1, 2025
0
An yanke wa ɗan Najeriya Simon Ekpa hukuncin ɗaurin shekara 6...
Rabiu Sani Hassan
-
September 1, 2025
0
Sojoji da DSS sun kashe ƴan bindiga 50 a jihar Neja
Rabiu Sani Hassan
-
August 29, 2025
0
ASUU na barazanar shiga yajin aiki a jami’o’in Najeriya
Rabiu Sani Hassan
-
August 29, 2025
0
Gwamnan jihar kebbi ya amince da naɗin sabon sarkin Zuru
Rabiu Sani Hassan
-
August 28, 2025
0
Ina nan daram a Jam’iyyar NNPP – Kwankwaso
Rabiu Sani Hassan
-
August 28, 2025
0
NDLEA ta kama wani matashi da yayi safarar kwayoyin Tramadol dubu...
Rabiu Sani Hassan
-
August 25, 2025
0
Bama goyan bayan ayyukan ta’addanci a Najeriya – Miyetti Allah
Rabiu Sani Hassan
-
August 24, 2025
0
Gwamnonin PDP na taro a Zamfara
Rabiu Sani Hassan
-
August 22, 2025
0
Ya kamata kowane ɗan Najeriya ya koyi dabarar kare kai –...
Rabiu Sani Hassan
-
August 21, 2025
0
1
2
3
...
54
Page 1 of 54
Latest News
Dalilin Tinubu na soke afuwar da Ya yiwa Maryam Sanda
Gwamnan Jihar Katsina ya samar sabuwar ma'aikata a jihar
Za'a samar da sabbin jihohi 6 a Nijeriya
Jami'ar ABU ta musanta labarin samar da makamin Nukiliya
Mayakan Boko Haram sun fara kai hari da jirage marasa matuki a Borno
Babu wasu bayanan an yi wa masu bin wani addini kisan ƙare dangi - Sultan
Za ayi bincike kan masu laifin da Tinubu ya yiwa Afuwa
Tinubu ya taya Kwankwaso munar cika shekaru 69 a duniya
Majalisar Dattawan Najeriya ta tabbatar da Amupitan a matsayin shugaban INEC
NAHCON ta bayyana dalilian da suka saka Saudiya rage mata kujerun aikin hajji bana
Dalilin da ya sa Amnesty ke neman a soke hukuncin kisa a Najeriya
Gwamnan jihar Bayelsa, ya fice daga jam'iyyarsa ta PDP.
Tinubu ya buƙaci majalisar dattawa ta amince da naɗin Joash Amupitan
Gwamnatin Najeriya ta cire darasin Lissafi cikin sharuɗan samun gurbin karatun Jami'a ga wasu ɗaliban
Gwamnan Enugu ya koma APC bayan ficewa daga PDP
X