• Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Search
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
A password will be e-mailed to you.
PRNIGERIA PRNigeria Hausa
PRNIGERIA PRNIGERIA
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Home Labarai Page 26

Labarai

Latest
  • Latest
  • Featured posts
  • Most popular
  • 7 days popular
  • By review score
  • Random

Jami’an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji

garbakubura - July 1, 2026

Matakin da Amurka ta ɗauka na Cire Tallafin Cutar HIV a Afirka ta Kudu Zai Janyo Asarar Rayuka – MDD

Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93

Farashin ɗanyen Mai ya Faɗi Bayan Amurka ta Soke Sabbin Hare-Haren kaiwa Iran

Majalisar Wakilan Najeriya ta Amince da ƙudirin Dokar Kafa ’Yan sandan Jiha

Nahiyar Afirka za ta iya riƙe kanta da kanta — Tinubu

Rabiu Sani Hassan - January 14, 2025 0

Rikicin shugabanci ya janyo zanga-zanga a ofishin jam’iyyar PDP

Rabiu Sani Hassan - January 13, 2025 0

Za mu yi bincike kan harin jirgin da ya ‘kashe’ ƴan...

Rabiu Sani Hassan - January 13, 2025 0

Tubabbun mayaƙan Boko Haram 124 za su koma rayuwar fararen hula...

Rabiu Sani Hassan - January 13, 2025 0

Harin sojin saman Najeriya ya sake hallaka tarin fararen hula a...

Rabiu Sani Hassan - January 13, 2025 0

Jam’iyyar LP a Nijeriya ta zargi Tinubu kan batan wasu kudi...

Rabiu Sani Hassan - January 13, 2025 0

Hajjin 2025: Gwamnatin Najeriya ta zaɓi kamfanonin jirage huɗu domin jigilar...

Rabiu Sani Hassan - January 13, 2025 0

Wutar lantarkin Najeriya ta ɗauke gaba ɗaya karon farko a sabuwar...

Rabiu Sani Hassan - January 12, 2025 0

Sojoji sun ce sun lalata sansanin Bello Turji tare da kashe...

Rabiu Sani Hassan - January 12, 2025 0

Rikicin masarautar Kano: Mun gamsu da hukuncin kotun daukaka kara ta...

Rabiu Sani Hassan - January 11, 2025 0

Mutune dari ne suka mutu a Najeriya dalilin gobara a shekarar...

Rabiu Sani Hassan - January 11, 2025 0

INEC ta buƙaci naira biliyan 126 a kasafin kuɗinta na 2025

Rabiu Sani Hassan - January 11, 2025 0

Gwamna Yusuf ya biya biliyan 16 ga yan fansho a Kano

Rabiu Sani Hassan - January 10, 2025 0

Kotun daukaka kara a Abuja ta yanke hukunci kan dambarwar Masarautar...

Rabiu Sani Hassan - January 10, 2025 0

Tinubu zai tafi taron ɗorewar tattalin arziki a Haɗaɗɗiyar Daular Larabawa

Rabiu Sani Hassan - January 10, 2025 0

Kotu a Najeriya ta yi watsi da sabbin bukatun da Godwin...

Rabiu Sani Hassan - January 10, 2025 0

Binkice: Gaskiyar lamari kan zargin kabilanci da ake yiwa hukumar Kwastom...

Rabiu Sani Hassan - January 10, 2025 0

Gwamnatin Tinubu ba ta aiwatar da kasafin kudin bara ba da...

Rabiu Sani Hassan - January 10, 2025 0

Gwamnatin Najeriya ta buɗe kwalejin horas da matasa kan ƙirƙirarriyar basira...

Rabiu Sani Hassan - January 9, 2025 0

China ta yi alƙawarin taimaka wa Najeriya a fannin tsaro da...

Rabiu Sani Hassan - January 9, 2025 0
1...252627...87Page 26 of 87

Recent Posts

  • Jami’an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji
  • Yan Bindiga Sun Hallaka Mutane 10 a Jihar Benue
  • NMDPRA ta Gargaɗi Gidajen Man da ba su Rage Farashi ba 
  • NECO: ɗalibai 35 na Hannun Ƴan Bindiga – Ƴan Sanda 
  • Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga Legas

Kidnapped School Children

Yauri FGC Students, Kebbi
1840 days 14 hours 38 minutes 29 seconds,



Baptist School Students, Kaduna
1822 days 16 hours 19 minutes 54 seconds

Report By: prnigeria.com/hausa

Book on Sales: Boko Haram Media War: An Encounter with the Spymaster

boko haram

Click Here:To Order Now!

  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
© 2020 PRNigeria. All Rights Reserved.
Latest News
Jami'an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche NnajiYan Bindiga Sun Hallaka Mutane 10 a Jihar BenueNMDPRA ta Gargaɗi Gidajen Man da ba su Rage Farashi ba NECO: ɗalibai 35 na Hannun Ƴan Bindiga - Ƴan Sanda Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga LegasGwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSSObi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam'iyyar NDC Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne - PDPAn Gurfanar da ƙarin Mutane 17 kan Kashe Matar Aure a Jihar KadunaCutar Tamowa: Gwamnatin Kebbi ta Karyata Rahoton MSF Kan Mutuwar ƙananan  Yara a JiharJam'iyyar NDC ta Magantu Bayan Kotu ta Soke Rijistar taAbinda Ke Haddasa Matsalolin Tsaro a Jihar mu - Gwamnan Ahmed Aliyu Babban Bankin Najeriya ya Umarci Bankuna da su Rufe Asusun Mutane da Ake Zargin da Tallafawa Ta'addaci Sunayen Mutane 6 da Kamfanonin Canji 3 da Ake Zargin da Tallafa wa Ta'addaci a Najeriya 
X whatsapp