• Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Search
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Sign in
Welcome! Log into your account
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
A password will be e-mailed to you.
PRNIGERIA PRNigeria Hausa
PRNIGERIA PRNIGERIA
  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
Home Labarai Page 25

Labarai

Latest
  • Latest
  • Featured posts
  • Most popular
  • 7 days popular
  • By review score
  • Random

Jami’an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji

garbakubura - July 1, 2026

Matakin da Amurka ta ɗauka na Cire Tallafin Cutar HIV a Afirka ta Kudu Zai Janyo Asarar Rayuka – MDD

Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Najeriya ya ƙaru Zuwa Kashi 15.93

Farashin ɗanyen Mai ya Faɗi Bayan Amurka ta Soke Sabbin Hare-Haren kaiwa Iran

Majalisar Wakilan Najeriya ta Amince da ƙudirin Dokar Kafa ’Yan sandan Jiha

Dubu 55 muka sayi ko wacce akuya ba dubu 350 –...

Rabiu Sani Hassan - January 23, 2025 0

Najeriya ta buƙaci zama mamba a kwamitin sulhu na Majalisar Dinkin...

Rabiu Sani Hassan - January 23, 2025 0

Ƙara kuɗin kira da na data rashin adalci ne- NLC

Rabiu Sani Hassan - January 23, 2025 0

Mun Samu Kasuwancin Magunguna na Kano a Rikice- Kwamishinan Lafiya

Rabiu Sani Hassan - January 23, 2025 0

NLC Ta Buƙaci Ministan Makamashi Ya Sauka Daga Mukaminsa

Rabiu Sani Hassan - January 22, 2025 0

Likitoci sun shiga yajin aiki a asibitocin Abuja

Rabiu Sani Hassan - January 22, 2025 0

Sojoji sun kashe Aminu Kanawa mataimakin Bello Turji

Rabiu Sani Hassan - January 22, 2025 0

Alamu na nuna yiwuwar Najeriya za ta ga ƙarancin mahajjata a...

Rabiu Sani Hassan - January 21, 2025 0
Hoton Tinubu

Gwamnatin Tinubu za ta magance rashin aikin yi a Nijeriya –...

Rabiu Sani Hassan - January 21, 2025 0

Najeriya ta buƙaci a samar da ƙasashen Isra’ila da Falasɗinu masu...

Rabiu Sani Hassan - January 21, 2025 0

Mun kashe ƴanbindiga ciki har da ɗangidan Bello Turji – Sojoji

Rabiu Sani Hassan - January 20, 2025 0

Ana Fargabar Mutane Da Yawa Sun Mutu A Gobarar Tankar Mai...

Rabiu Sani Hassan - January 18, 2025 0

Bama Bukatar yin siyasa da Kwankwaso – APC kano

Rabiu Sani Hassan - January 18, 2025 0

An sace kayan wutar lantarki a birnin Abuja

Rabiu Sani Hassan - January 18, 2025 0

‘Najeriya za ta shiga ƙungiyar BRICS’

Rabiu Sani Hassan - January 18, 2025 0

Ana fargabar mutuwar tarin Sojin Najeriya a wani sabon harin ISWAP

Rabiu Sani Hassan - January 16, 2025 0

Mun samar wa gwamnatin tarayya naira tiriliyan 10 a 2024 –...

Rabiu Sani Hassan - January 16, 2025 0

CBN ya ci tarar bankuna saboda rashin saka kuɗi a ATM

Rabiu Sani Hassan - January 15, 2025 0

Murar Tsuntsaye: An buƙaci Al’ummar Kano su Kwantar da Hankalinsu

Rabiu Sani Hassan - January 15, 2025 0

Arewa Na Da Hanyoyin Tara Haraji Daga VAT Da Dama –...

Rabiu Sani Hassan - January 14, 2025 0
1...242526...87Page 25 of 87

Recent Posts

  • Jami’an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche Nnaji
  • Yan Bindiga Sun Hallaka Mutane 10 a Jihar Benue
  • NMDPRA ta Gargaɗi Gidajen Man da ba su Rage Farashi ba 
  • NECO: ɗalibai 35 na Hannun Ƴan Bindiga – Ƴan Sanda 
  • Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga Legas

Kidnapped School Children

Yauri FGC Students, Kebbi
1840 days 13 hours 37 minutes 19 seconds,



Baptist School Students, Kaduna
1822 days 15 hours 18 minutes 44 seconds

Report By: prnigeria.com/hausa

Book on Sales: Boko Haram Media War: An Encounter with the Spymaster

boko haram

Click Here:To Order Now!

  • Gida
  • DUNIYA
  • Labarai
  • SIYASA
  • TARIHI
  • Taska
  • WASANNI
© 2020 PRNigeria. All Rights Reserved.
Latest News
Jami'an DSS Sun Kama Tsohon Ministan Kimiyya da Fasaha, Uche NnajiYan Bindiga Sun Hallaka Mutane 10 a Jihar BenueNMDPRA ta Gargaɗi Gidajen Man da ba su Rage Farashi ba NECO: ɗalibai 35 na Hannun Ƴan Bindiga - Ƴan Sanda Fasinjoji 18 Sun Mutu a Hatsarin Mota Yayin Dawowa Daga LegasGwamnatin Najeriya ta ƙudiri Anyiar Tara N2.5trn Daga Kuɗaɗen Shiga a 2026Wanda ya Kafa PRNigeria ya Nufi Kotu Don Daukaka Kara Kan Watsi da Karar ₦1bn da ya Shigar Kan NIPSSObi ya yi Tsokaci Game da Hukuncin da Kotu ta yi na Soke Rijistar Jam'iyyar NDC Soke Rijistar NDC Murƙushe Dimokuraɗiyya ne - PDPAn Gurfanar da ƙarin Mutane 17 kan Kashe Matar Aure a Jihar KadunaCutar Tamowa: Gwamnatin Kebbi ta Karyata Rahoton MSF Kan Mutuwar ƙananan  Yara a JiharJam'iyyar NDC ta Magantu Bayan Kotu ta Soke Rijistar taAbinda Ke Haddasa Matsalolin Tsaro a Jihar mu - Gwamnan Ahmed Aliyu Babban Bankin Najeriya ya Umarci Bankuna da su Rufe Asusun Mutane da Ake Zargin da Tallafawa Ta'addaci Sunayen Mutane 6 da Kamfanonin Canji 3 da Ake Zargin da Tallafa wa Ta'addaci a Najeriya 
X whatsapp